પોતાના આકર્ષક ડાન્સ માટે પ્રખ્યાત નોરા ફતેહીનો વધુ એક ડાન્સ વીડિયો આ દિવસોમાં સોશિયલ મીડિયા પર જોરદાર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ વીડિયોમાં નોરા પોતાના જ ગીત દિલબર-દિલબર પર બેલે ડાન્સ કરીને બધાના હોશ ઉડાવી રહી છે. વાસ્તવમાં આ વીડિયો ડાન્સ રિયાલિટી શો ઈન્ડિયાઝ બેસ્ટ ડાન્સરનો છે જ્યાં નોરા હાલમાં જ તેની ફિલ્મ સત્યમેવ જયતે 2ના પ્રમોશન માટે પહોંચી હતી.

આ દરમિયાન એક સ્પર્ધકને દિલબર-દિલબર ગીત પર પરફોર્મ કરતા જોઈને નોરા પોતાને રોકી શકી નહીં અને તે સ્ટેજ પર પહોંચી અને સ્પર્ધકો સાથે જોરદાર ડાન્સ કર્યો. આ દરમિયાન, નોરા બ્લુ બ્લાઉઝ અને પેન્સિલ સ્કર્ટમાં સુંદર દેખાતી હતી અને તેના દરેક ડાન્સિંગ મૂવને જોઈને દર્શકોની સાથે જજની ખુરશી પર બેઠેલા ટેરેન્સ લુઈસ, ગીતા કપૂર અને મલાઈકા અરોરાના હોશ ઉડી ગયા હતા.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે ફિલ્મ સત્યમેવ જયતે 2 માં નોરા પર ફિલ્માવાયેલું કુસુ કુસુ ગીત જબરદસ્ત લોકપ્રિય થયું છે. આ ગીતને યુટ્યુબ પર 50 મિલિયનથી વધુ વ્યુઝ મળ્યા છે. ગીતમાં પણ નોરાએ બેલે ડાન્સ કરીને બધાના હોશ ઉડાવી દીધા છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Nora Fatehi (@norafatehi)

31 વર્ષની નોરાની લોકપ્રિયતા ઝડપથી વધી રહી છે. સોશિયલ મીડિયા પર તેના ડાન્સ ઉપરાંત તેની શાનદાર ફેશન સેન્સની પણ ખૂબ પ્રશંસા થાય છે. નોરા વેસ્ટર્નથી એથનિક સ્ટાઈલમાં પણ ખૂબ જ સુંદર લાગે છે. તમે સોશિયલ મીડિયા પર નોરાની લોકપ્રિયતાનો અંદાજો એ વાત પરથી લગાવી શકો છો કે માત્ર ઈન્સ્ટાગ્રામ પર જ તેના 35 મિલિયનથી વધુ ફોલોઅર્સ છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.