અભિનેત્રી અંકિતા લોખંડે અને વિકી જૈનના લગ્નની સૌ કોઈ આતુરતાથી રાહ જોઈ રહ્યા છે. લગ્ન પહેલા અંકિતા લોખંડે અને વિકી જૈનના કેટલાક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર સામે આવ્યા છે, આ વીડિયોમાં અંકિતા અને વિકી એકબીજા સાથે જબરદસ્ત રીતે ડાન્સ કરતા જોવા મળે છે. વાસ્તવમાં, ગઈકાલે રાત્રે એટલે કે 30 નવેમ્બર 2021ના રોજ, અંકિતા લોખંડે અને વિકી જૈન એક મિત્રના પ્રી-વેડિંગ ફંક્શનમાં પહોંચ્યા હતા.

આ પ્રી-વેડિંગ ફંક્શનમાં અંકિતા લોખંડેએ ગોલ્ડન કલરની સાડી પહેરી હતી. તેણે નેકલેસ અને હેર બન સાથે પોતાનો લુક કમ્પ્લીટ કર્યો હતો અને તેમાં તે ખૂબસૂરત લાગી રહી હતી. તે જ સમયે, વિકી જેકેટ કુર્તા સાથે બ્લેક પેન્ટમાં જોવા મળ્યો હતો. આ દરમિયાન અંકિતા તેના સ્વીટહાર્ટ વિકી જૈન સાથે ડાન્સ કરતી જોવા મળી હતી. તે વિડિયો અહીં જુઓ:

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Ankita Lokhande (@lokhandeankita)

સામે આવેલા વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે વિકી અને અંકિતા ફિલ્મ ‘વિવાહ’ના ગીત ‘હમારી શાદી મેં અભી બાકી હૈ સાફે ચાર’ પર ડાન્સ કરી રહ્યાં છે. દરમિયાન, ચોથા અઠવાડિયે, અંકિતા બે તરફ નિર્દેશ કરે છે. તે જ સમયે, તમને જણાવી દઈએ કે વિકી અને અંકિતા 14 ડિસેમ્બરે લગ્નના બંધનમાં બંધાવા જઈ રહ્યા છે. આવી સ્થિતિમાં અંકિતા તેના લગ્નની તારીખ વિશે જ સંકેત આપતી જોવા મળે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Ankita Lokhande (@lokhandeankita)

અગાઉ, 16 નવેમ્બર 2021 ના ​​રોજ, અંકિતા લોખંડેએ મુંબઈની એક રેસ્ટોરન્ટમાં તેની ગર્લ ગેંગ માટે બેચલર પાર્ટીનું આયોજન કર્યું હતું, જેમાં સના મકબૂલ, અપર્ણા દીક્ષિતા, મૃણાલ ઠાકુર, રશ્મિ દેસાઈ સહિત ઘણી હસ્તીઓ હાજર રહી હતી. આ દરમિયાનની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.