બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ સારા અલી ખાનની આગામી ફિલ્મ ‘અતરંગી રે’નું પહેલું ગીત ‘ચકા ચક’ ગઈ કાલે લૉન્ચ કરવામાં આવ્યું છે. આવી સ્થિતિમાં જ્યારે સારા અલી ખાન તેના લોન્ચિંગ પર પહોંચી તો તેણે ત્યાં ખૂબ જ મસ્તી કરી અને પોતાની સ્ટાઈલથી બધાનું દિલ જીતી લીધું. આ ગીતમાં સારા અલી ખાને સાડી પહેરી છે અને તે ધનુષ સાથે જોવા મળી રહી છે અને આ ગીતને એઆર રહેમાને સંગીત આપ્યું છે. આવી સ્થિતિમાં તે આ ગીતના લોન્ચિંગ સમયે બધા સાથે મસ્તી કરી રહી હતી.

Image Credit

આ દરમિયાન, જ્યારે તે પરત ફરી રહી હતી, ત્યારે જે પણ થયું કે તેણે જાહેરમાં માફી માંગવી પડી અને તેનો વીડિયો જોરદાર રીતે વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેના કારણે તેના ખૂબ વખાણ થઈ રહ્યા છે. જણાવી દઈએ કે જ્યારે સારા અલી ખાન પોતાની ઈવેન્ટ પૂરી કરીને પરત ફરી રહી હતી ત્યારે તે દરમિયાન કોઈએ તેના બોડીગાર્ડને ટક્કર મારી હતી અને તે વ્યક્તિ પડી ગયો હતો, તો સારા (સારા અલી ખાન) તેની કાર પાસે ગઈ હતી.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Instant Bollywood (@instantbollywood)

તેની હાલત પૂછે છે અને તે જ સમયે તેની બાજુમાં ઉભેલા કેમેરામેનને કહે છે, ‘એ ક્યાં છે, જેણે તેને ડ્રોપ કર્યો હતો.’ બધા તેની સાથે વાત કરવા લાગ્યા, તો સારા અલી ખાન કહે છે, ‘જેણે ડ્રોપ કર્યું તે ગયો.’ આ દરમિયાન સારા તેના બોડીગાર્ડને કહે છે કે ‘પ્લીઝ ડોન’ કોઈને ધક્કો મારશો નહીં, મહેરબાની કરીને આવું ન કરો.’ આ પછી તે કારનો દરવાજો ખોલે છે અને કહે છે ‘સોરી, મને માફ કરજો’.

Image Credit

આવી સ્થિતિમાં જ્યારથી આ વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે ત્યારથી ફેન્સ સારા અલી ખાનના જોરદાર વખાણ કરી રહ્યા છે અને તેને એક સારી વ્યક્તિ કહી રહ્યા છે અને સાથે જ તે એક્ટ્રેસને સ્વીટ કહી રહ્યા છે. તમને જણાવી દઈએ કે સારા અલી ખાન ધનુષ અને અક્ષય કુમાર સાથે ફિલ્મ ‘અતરંગી રે’માં જોવા મળશે. આ ફિલ્મમાં સારા એક બિહારી છોકરી બની છે, જે તમિલ છોકરા ધનુષ સાથે બળજબરીથી લગ્ન કરે છે, જોકે તે અક્ષય કુમારના પ્રેમમાં છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.