આજે વાત થઈ રહી છે અભિનેત્રી અને ફિટનેસ ફ્રીક મલાઈકા અરોરાની, જેના પહેલા લગ્ન અભિનેતા અરબાઝ ખાન સાથે થયા હતા. તમને જણાવી દઈએ કે મલાઈકા અને અરબાઝે વર્ષ 1998માં લગ્ન કર્યા હતા. લગ્ન બાદ તેમની વચ્ચે લાંબા સમય સુધી બધુ બરાબર હતું, જો કે તે પછી પરસ્પર મતભેદ અને ઝઘડાના સમાચારો સામે આવવા લાગ્યા.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે લગ્નના 19 વર્ષ બાદ મલાઈકા અને અરબાઝે 2017માં છૂટાછેડા લીધા હતા. મલાઈકા અને અરબાઝને એક પુત્ર અરહાન પણ છે, જે ઉચ્ચ શિક્ષણ માટે વિદેશ ગયો છે. જો કે આજે અમે તમને એક જૂના ચેટ શો વિશે જણાવીશું જેમાં મલાઈકા અને અરબાઝ બંને સાથે જોવા મળ્યા હતા. આ ચેટ શો દરમિયાન, મલાઈકા અને અરબાઝ બંનેએ એકબીજા સાથે જોડાયેલી ઘણી સારી વાતો કહી હતી.

Image Credit

કેટલીક એવી વાતો પણ હતી જેના કારણે તેઓ એકબીજા પર ગુસ્સે થયા હતા અથવા ચિડાઈ ગયા હતા. મલાઈકાએ આ ચેટ શો દરમિયાન જણાવ્યું હતું કે અરબાઝની કઈ આદત તેને સૌથી વધુ હેરાન કરતી હતી. અભિનેત્રીના કહેવા પ્રમાણે, અભિનેતા અરબાઝ ખાન ખૂબ જ બેદરકાર વ્યક્તિ છે અને ઘરમાં ગમે ત્યાં વસ્તુઓ રાખે છે, જેના કારણે પાછળથી સમસ્યા થાય છે.

Image Credit

અભિનેત્રીએ એમ પણ કહ્યું હતું કે સમયની સાથે અરબાઝ ખાનની આ આદત સુધરવાને બદલે વધી રહી છે. તે જ સમયે, આ ચેટ શો દરમિયાન, અરબાઝ ખાને પત્ની મલાઈકાની એક એવી આદત વિશે પણ જણાવ્યું હતું, જે તેને ચિડવતું હતું. અરબાઝના કહેવા પ્રમાણે, મલાઈકા ક્યારેય પોતાની કોઈ ભૂલ સ્વીકારતી નથી અને તેની આ આદત અભિનેતાને ગુસ્સે કરે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.