બોલિવૂડ અભિનેત્રી અનુષ્કા શર્મા તેના તાજેતરના Instagram ફોટો માટે લાલ હોટ બોડીકોન ડ્રેસમાં આકર્ષક સ્મોકી-આઇ લુક માટે બહાર નીકળી છે. તે જ સમયે, વિરાટ કોહલી તેની પત્નીની હોટનેસ પર વિશ્વાસ કરી રહ્યો છે.

Image Credit

અનુષ્કાએ રોબર્ટ જોર્ડનની બુક ‘ધ વ્હીલ ઓફ ટાઈમ’ હાથમાં પકડેલી પોતાની એક સુપર હોટ તસવીર ઈન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરી છે. પ્રાઇમ વિડિયો સાથેના આગામી સહયોગને ચીડવતા, અભિનેત્રીએ ફોટોનું કૅપ્શન આપ્યું: “#TheWheelOfTime બદલાઈ રહ્યો છે અને હું તમને @primevideoIN સાથે આ અદ્ભુત સહયોગ જોવા માટે રાહ જોઈ શકતી નથી.”

 

View this post on Instagram

 

A post shared by AnushkaSharma1588 (@anushkasharma)

અનુષ્કાએ કાળો ડ્રેસ પહેર્યો હતો અને તેના વાળ ખુલ્લા રાખ્યા હતા, જે તેની દોષરહિત ત્વચા દર્શાવે છે. તસવીરો શેર કરતાં અભિનેત્રીએ લખ્યું, “સૂર્ય ચમકતો હતો, હવામાન ખુશનુમા હતું, હું ઇચ્છતી હતી કે હું પોઝ આપું, આમાંથી કેટલાક પોસ્ટ કરું… આ ગીતના બોલ ભૂલી ગયા.” અનુષ્કાનો પતિ ક્રિકેટર વિરાટ કોહલી તેની તસવીરો જોઈને ચોંકી ગયો હતો અને ભાંગી પડ્યો હતો. ટિપ્પણી વિભાગમાં રેડ હાર્ટ ઇમોજીસની શ્રેણી.

Image Credit

અનુષ્કાએ તાજેતરમાં ફેબ્રુઆરીમાં પુત્રી વામિકાને જન્મ આપ્યા બાદ ફરીથી કામ શરૂ કર્યું હતું. ગયા અઠવાડિયે, તેણે તેની પુત્રીના જન્મ પછીના તેના પ્રથમ વ્યાવસાયિક ફોટોશૂટની તસવીરો શેર કરી હતી. તેનું બેનર ઈરફાનના પુત્ર બાબિલને આગામી ફિલ્મ કાલામાં તૃપ્તિ ડિમરી સાથે લોન્ચ કરશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.