બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ અને ડાન્સિંગ દિવા મલાઈકા અરોરાનું અંગત જીવન હંમેશા ચર્ચામાં રહે છે. મલાઈકાના જીવનમાં પહેલા અરબાઝ ખાન હતો, પરંતુ પછી તેમના રસ્તાઓ કાયમ માટે અલગ થઈ ગયા. મલાઈકા અને અરબાઝની નિકટતા એક કોફી એડના શૂટિંગ દરમિયાન વધી હતી, ત્યારબાદ બંનેએ લાંબા સમય સુધી ડેટ કર્યું અને પછી 1998માં લગ્ન કરી લીધા. લગ્ન પછી બંને એક પુત્ર અરહાનના માતા-પિતા બન્યા.

Image Credit

થોડા વર્ષો સુધી બધું બરાબર ચાલ્યું પરંતુ પછી તેમના સંબંધોમાં તિરાડ આવી ગઈ. આખરે 2016માં બંનેએ અલગ થવાની જાહેરાત કરી હતી. કોર્ટે બંનેને નિર્ણય બદલવા માટે છ મહિનાનો સમય આપ્યો હતો પરંતુ તેઓએ નિર્ણય બદલ્યો ન હતો અને પછી 2017માં પરસ્પર સંમતિથી છૂટાછેડા લઈ લીધા હતા. તેમના લગ્ન 19 વર્ષ સુધી ચાલ્યા. એક ઈન્ટરવ્યુમાં મલાઈકાએ છૂટાછેડા પછી તેના પુત્રની પ્રતિક્રિયા વિશે જણાવ્યું હતું.

Image Credit

મલાઈકાએ કહ્યું હતું કે, હું મારા પુત્રને ઉછેર માટે સારું વાતાવરણ આપવા માંગતી હતી, એવું વાતાવરણ નહીં કે જેમાં માત્ર અશાંતિ હોય. સમય જતાં, તેણે નિર્ણય સ્વીકારી લીધો અને તે પહેલા કરતાં વધુ ખુશ હતો. તેણે જોયું કે અમે (મલાઈકા અને અરબાઝ) છૂટાછેડા પછી બે વ્યક્તિઓ તરીકે પહેલા કરતાં વધુ ખુશ દેખાઈ રહ્યા હતા, જ્યારે અમે લગ્નના સંબંધમાં હતા ત્યારે આવું નહોતું.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Malaika Arora (@malaikaaroraofficial)

એક દિવસ મારા દીકરાએ મને કહ્યું, મમ્મી, તને ખુશ અને હસતી જોઈને હું ખૂબ ખુશ છું. જણાવી દઈએ કે છૂટાછેડા પછી કોર્ટે પુત્ર અરહાનની જવાબદારી મલાઈકાને સોંપી દીધી હતી કારણ કે તે દરમિયાન તે 12 વર્ષનો હતો. હવે અરહાન ભણવા માટે વિદેશ ગયો છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *