એમાં કોઈ શંકા નથી કે બોલિવૂડ અભિનેત્રી મલાઈકા અરોરાના ગ્લેમર સાથે સ્પર્ધા કરવી દરેકના હાથમાં નથી. આ એટલા માટે છે કારણ કે તમે કર્વી ફિગરના આ વાળને ગમે તે પહેરવા માંગો છો, તેની સુંદરતા હંમેશા આકર્ષક લાગે છે. હા, એ અલગ વાત છે કે અજય દેવગનની લાડલીના બોલ્ડ અવતારની સામે મલાઈકાની સ્ટાઈલ પણ ફિક્કી પડી રહી છે. આટલું જ અમે કહી રહ્યાં નથી, પરંતુ ન્યાસાની કેટલીક તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહી છે, જેમાં તે હોટનેસનો સ્પર્શ ઉમેરવામાં કોઈ કસર છોડી રહી નથી.

Image Credit

વાસ્તવમાં, ન્યાસા દેવગનના ફેન પેજ પર તેની કેટલીક તસવીરો શેર કરવામાં આવી છે, જેમાં તે ડીપ યુ કટ ટોપ સાથે સફેદ રંગનો પ્લીટ્સ સ્કર્ટ પહેરેલી જોવા મળે છે. ન્યાસાનો આ દેખાવ એકદમ અદભૂત હતો, જે તેના આખા શરીરને સુંદર રીતે પૂરક બનાવે છે, તેના ટોન્ડ પગને હાઇલાઇટ કરે છે.

Image Credit

ન્યાસા દેવગનને આ લુકમાં જોઈને સ્પષ્ટપણે અંદાજ લગાવી શકાય છે કે ફેશન પર તેની કેટલી પકડ છે. આ હોટ બ્લેક ડ્રેસ સાથે, ન્યાસાએ સફેદ રંગનું બ્લેઝર બનાવ્યું છે, જે સ્ટાર કિડના શિલ્પવાળા અપર બોડીને ફાયદો આપતો જોવા મળે છે.

Image Credit

ઘણી છોકરીઓ સફેદ રંગના લહેંગા પહેરવાનું ટાળે છે. આ એટલા માટે છે કારણ કે આ રંગને સ્ટાઇલ કરવો ખૂબ મુશ્કેલ છે. જો કે, ન્યાસાનો આ લુક દર્શાવે છે કે સિમ્પલ પણ બોલ્ડનેસનો સંકેત ઉમેરતી વખતે, તે આ કોમ્બિનેશનમાં સુંદર દેખાઈ શકે છે. પરફેક્ટ ફિનિશ આપવા માટે તેણે આ લુકને સિમ્પલ ગોલ્ડ ચેઈન સાથે મેચ કર્યો, જેની સાથે તેણે તેના વાળ ખુલ્લા રાખ્યા.

Image Credit

ભલે ન્યાસાએ ડીપ સ્કૂપ નેક ડ્રેસ પહેર્યો હોય કે સ્વીટહાર્ટ શેપનો, તેણી ક્યારેય પણ તેના સુંદર ગળા અને કોલર બોનને ફ્લોન્ટ કરવાની કોઈ તક ગુમાવતી નથી. આ ડ્રેસમાં ન્યાસાનો લુક ખૂબ જ સિમ્પલ છે પરંતુ જે રીતે તેણે સેક્સી હિંટ ઉમેરીને પોતાનો લુક કમ્પ્લીટ કર્યો છે તે ખરેખર અદ્ભુત છે.

Image Credit

આ તસવીરમાં ન્યાસાએ પહેરેલી બ્લેક કલરની બિકીનીની ખાસ વાત એ છે કે તે પગને ઉંચા અને સુંદર દેખાવામાં મદદ કરે છે. હોલ્ટર નેકલાઇન સાથે, બસ્ટ અને બોટમ્સ એરિયાને ચુસ્ત ફિટિંગ લુક આપવામાં આવે છે, જેના કારણે શરીરના નીચેના ભાગ અને સ્તનોને સારો ટેકો મળે છે. જો તમે ન્યાસાના ઓવરઓલ લુકને જોશો તો તમે જોશો કે લુક બોલ્ડ હોવા છતાં તે ઉત્તેજક દેખાતી નથી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *