‘બિગ બોસ’ 15માં નવા ટ્વિસ્ટ અને ટર્ન જોવા મળી શકે છે. બિગ બોસના ઘરમાં ટૂંક સમયમાં રાખી સાવંતની વાઈલ્ડ કાર્ડ એન્ટ્રી થવાની છે. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, રશ્મિ દેસાઈ અને દેવોલિના ભટ્ટાચારીની વાઈલ્ડ કાર્ડ એન્ટ્રીમાં થોડો વિલંબ થઈ રહ્યો છે. આને જોતા મેકર્સે નિર્ણય લીધો છે કે રાખી સાવંતને જલ્દી ઘરે મોકલવામાં આવે. રાખી સાવંત પણ બિગ બોસ 14માં ચેલેન્જરની જેમ શોમાં જોડાઈ હતી. રાખી સાવંતે પણ સિઝન 14માં જોરદાર ધૂમ મચાવી હતી અને ચાહકોનું દિલ જીતી લીધું હતું. અભિનવ શુક્લા સાથેના તેના એકતરફી રોમાંસએ દર્શકોને મંત્રમુગ્ધ કર્યા.

Image Credit

બિગ બોસ 15માં ફરી એકવાર રાખી સાવંતની ફની સ્ટાઈલ જોવા મળી શકે છે. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, રશ્મિ દેસાઈ અને દેવોલિના ભટ્ટાચારજી આ દિવસોમાં ક્વોરેન્ટાઈનમાં છે. બિગ બોસના કોવિડ પ્રોટોકોલ મુજબ બંનેની એન્ટ્રીમાં વિલંબ થઈ શકે છે.

Image Credit

મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, દેવોલિના અને રશ્મિની સાથે રાખી સાવંતને પણ ક્વોરેન્ટાઈન કરવામાં આવી છે. તે જ સમયે, બિગ બોસ મરાઠીના સ્પર્ધક અભિજીત બિચુકલે કોવિડ 19 પોઝિટિવ થઈ ગયા છે. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, તે સોમવારે ઘરમાં સામેલ થવાનો હતો પરંતુ કોવિડ પોઝિટિવ હોવાના કારણે બિગ બોસના ઘરમાં તેની એન્ટ્રીમાં વિલંબ થઈ શકે છે.

Image Credit

રશ્મિ દેસાઈ અને દેવોલીનાની એન્ટ્રી પણ હાલ માટે અટકી ગઈ છે. નિર્માતાઓએ નક્કી કર્યું છે કે રાખી સાવંતને બિગ બોસ 15માં વાઇલ્ડ કાર્ડ તરીકે મોકલવામાં આવે જેથી દર્શકોનું મનોરંજન અટકી ન જાય. રાખી સાવંતના આવતા ઘરમાં ધમાકો અને હંગામો બંને જોવા મળશે. બિગ બોસના વર્તમાન સ્પર્ધકોને રાખીના આગમનથી આંચકો લાગશે. મેકર્સે બિગ બોસના આગામી એપિસોડમાં ભરપૂર મનોરંજન આપવાનું આયોજન કર્યું છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *