અભિષેક બચ્ચન અને ઐશ્વર્યા રાયની પુત્રી આરાધ્યા બચ્ચન બોલિવૂડના સૌથી પ્રિય સ્ટાર કિડ્સમાંથી એક છે. હાલમાં જ ઐશ્વર્યા અને અભિષેક મુંબઈ એરપોર્ટ પર જોવા મળ્યા હતા. તમને જણાવી દઈએ કે તે પોતાની પુત્રી આરાધ્યાનો 10મો જન્મદિવસ મનાવવા માટે માલદીવ ગયો હતો, ત્યારબાદ તે પરત ફર્યો હતો. ઘણીવાર આરાધ્યા મોટાભાગે ઐશ્વર્યાનો હાથ પકડીને ચાલતી જોવા મળે છે. હાલમાં જ એક ઓનલાઈન વિડીયો સામે આવ્યો છે જેમાં આરાધ્યા તેના ક્યૂટ વોકથી દિલ જીતી રહી છે. વીડિયોમાં સૌથી નાના બચ્ચનને ઐશ્વર્યા અને અભિષેક સાથે મસ્તી કરતા જોઈ શકાય છે. આ દરમિયાન ઐશ્વર્યા તેની મસ્તીભરી હરકતો જોઈને તેની સાથે હસતી પણ જોઈ શકાય છે. વાયરલ થઈ રહેલા વીડિયોમાં માતા પુત્રીની આ જોડીને ઘણી પસંદ કરવામાં આવી રહી છે.

આ વીડિયોમાં આરાધ્યા બચ્ચન તેની માતા ઐશ્વર્યા સાથે ફરતી જોવા મળી રહી છે. હંમેશની જેમ, આ વિડિયોમાં પણ ઐશ્વર્યા તેની પુત્રીનો હાથ પકડીને વધુ પડતા રક્ષણાત્મક રીતે ચાલતી જોવા મળે છે. આ માટે તે ઘણી વખત ટ્રોલના નિશાના પર આવી ચુકી છે. પરંતુ આ વખતે આરાધ્યાની ટ્રીકએ લોકોનું ધ્યાન ખેંચ્યું. કારણ કે આરાધ્યા એરપોર્ટ પર ખૂબ જ ચાલતી જોવા મળે છે. જુઓ આ વિડિયો…

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Viral Bhayani (@viralbhayani)

ઐશ્વર્યા રાય અને અભિષેક બચ્ચન તેમની પ્રિય પુત્રી આરાધ્યાનો જન્મદિવસ ઉજવીને માલદીવથી પરત ફર્યા છે. એરપોર્ટ પર ફોટોગ્રાફરોએ બચ્ચન પરિવારને ઘેરી લીધો હતો. આ દરમિયાન કેટલાક લોકોએ આરાધ્યાને શુભેચ્છા પણ પાઠવી હતી. આ દરમિયાન, આરાધ્યાના પગલાએ બધાનું ધ્યાન ખેંચ્યું. ઐશ્વર્યા પણ આરાધ્યાનો હાથ હળવો ખેંચીને ઈશારો કરતી જોવા મળી હતી, જેના પછી તે હસવા લાગી હતી. અભિષેક બચ્ચન આ બંનેને ફોલો કરતો હતો.

Image Credit

આરાધ્યાની હરકતો જોઈને લોકો તેને અને ઐશ્વર્યાને ટ્રોલ કરવા લાગ્યા. એક યૂઝરે કહ્યું- અરે, તેનો હાથ ક્યારેક છોડો, તેને આ રીતે પકડી રાખ્યો છે, જાણે તે ક્યાંક ખોવાઈ જશે. તે જ સમયે, બીજાએ લખ્યું – શું તેને પગમાં સમસ્યા છે કે તે જાણી જોઈને ચાલી રહ્યો છે. અન્ય એક યુઝરે કહ્યું- જ્યારે બચ્ચનના ઘરે જન્મ થયો ત્યારે ચાલ બદલાઈ ગઈ.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *