આ દિવસોમાં અમિતાભ બચ્ચનના લોકપ્રિય શો KBCમાં સ્ટુડન્ટ સ્પેશિયલ એપિસોડ ચાલી રહ્યા છે, જેમાં 8 વર્ષથી 15 વર્ષ સુધીના બાળકો ભાગ લઈ રહ્યા છે. કેબીસીના આ ખાસ એપિસોડ્સમાં અમિતાભ બચ્ચને બાળકો સાથે ખૂબ જ મસ્તી કરી છે. દેશભરના બાળકો પણ તેમની સાથે તોફાન રમવાનું છોડતા નથી.

Image Credit

શોમાં બાળકો સાથે મસ્તીથી ભરેલો આવો જ એક પ્રોમો સામે આવ્યો છે, જેમાં 9 વર્ષનો છોકરો અરુણોદય શર્મા બિગ બીની સામે તેની નકલ કરતો જોવા મળે છે. તેની તોફાની સ્ટાઇલ દરેકના દિલ જીતી લેશે. આજે રાત્રે ટીવી પર પ્રસારિત થનારા KBCના આ એપિસોડનો પ્રોમો સામે આવ્યો છે જેમાં હિમાચલ પ્રદેશના રહેવાસી અરુણોદય શર્મા શો હોસ્ટ કરવાની અમિતાભની શૈલીની નકલ કરતા જોવા મળે છે.

અમિતાભ જે રીતે સ્પર્ધકોને તેમને થોડો ઉપર ખેંચવા માટે જવાબનો સાચો કે ખોટો જવાબ આપવા માટે તેમને ફેરવે છે, અરુણોદય પણ તેમના સંવાદો અને અભિવ્યક્તિઓ ખૂબ સારી રીતે નકલ કરે છે. અરુણોદયે જે રીતે અમિતાભની નકલ કરી તે જોઈને તમે પણ તમારું હાસ્ય રોકી નહીં શકો.

Image Credit

અરુણોદયની વાત સાંભળીને ખુદ અમિતાભ બચ્ચન પણ આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા હતા અને તેમણે કહ્યું હતું કે ‘હતીયે અમે તમારી સાથે નહીં રમીએ’, પરંતુ સ્પોટ જવાબ અરુણોદય આના પર કહે છે, એવું ન કહો સાહેબ, ફાસ્ટ એન્ડ ફર્સ્ટ ફર્સ્ટથી લઈને આખી સફર. તે ફક્ત વધુ ખરાબ થશે. અરુણોદયના સુંદર શબ્દોએ સૌના દિલ જીતી લીધા. આ એપિસોડ ખરેખર ધમાકેદાર થવાનો છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *