બોલિવૂડ સેલેબ્સ હંમેશા તેમના દેખાવ અને સ્ટાઈલનું ધ્યાન રાખે છે. તેનો ગ્લેમરસ લુક ચાહકોનું દિલ જીતી લે છે. આ સેલેબ્સ બાળપણમાં જેટલા જ ક્યૂટ અને ક્યૂટ દેખાતા હતા. બોલીવુડની આવી સુંદર અભિનેત્રીના બાળપણના ફોટા સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યા છે, આ ફોટો અભિનેત્રીએ પોતાની બહેનના જન્મદિવસ પર સોશિયલ મીડિયા પર શેર કર્યો છે. શું તમે આ છોકરીને ઓળખી શકશો?

Image Credit

અભિનેત્રીએ શેર કરેલા ફોટામાં બે છોકરીઓ જોવા મળી રહી છે. સૌથી મોટી છોકરીએ લાલ ટી-શર્ટ સાથે ડેનિમ ફ્રોક પહેર્યું છે અને તે નીચે જોઈ રહી છે. જ્યારે બીજી છોકરી ડેનિમ જેકેટમાં સફેદ ટીશર્ટ સાથે કેમેરા સામે હસતી જોવા મળે છે. બંને છોકરીઓ ખૂબ જ ક્યૂટ લાગી રહી છે. આ ફોટો શેર કરતાં અભિનેત્રીએ તેની બહેનને તેના જન્મદિવસ પર શુભેચ્છા પાઠવી અને કેપ્શનમાં લખ્યું ‘હેપ્પી બર્થ ડે ડબ્બુ.’ બંને બહેનોનો આ ક્યૂટ ફોટો જોઈને તમારા જેવા ચાહકો પણ આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા અને માથું ખંજવાળવા મજબૂર થઈ ગયા. ઘણા લોકો કોમેન્ટ કરીને પૂછવા લાગ્યા કે ‘આ ડબ્બો કોણ છે?’

જોકે, વધારે ચિંતા કરવાની જરૂર નથી. અમે તમારી મૂંઝવણ દૂર કરીએ છીએ. ડેનિમ ફ્રોકમાં નીચે દેખાતી સૌથી મોટી છોકરી બોલીવુડની સુંદર અને ગ્લેમરસ હિરોઈન દિશા પટણી છે. જે પોતાની શાનદાર ફિટનેસ અને લુક માટે હંમેશા ચર્ચામાં રહે છે. દિશાએ તેની નાની બહેન ખુશ્બુને તેના જન્મદિવસ પર શુભેચ્છા પાઠવવા બાળપણનો આ ફોટો શેર કર્યો હતો, જેને તે પ્રેમથી ડબ્બુ કહે છે.

Image Credit

દિશા પટણી સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે અને તેના વર્કઆઉટના વીડિયો ફેન્સ સાથે શેર કરતી રહે છે. ચાહકોને પણ તેની તસવીરો ઘણી પસંદ આવે છે. વર્ક ફ્રન્ટ પર, દિશા ટૂંક સમયમાં એક વિલન રિટર્ન્સ, એક વિલનની સિક્વલમાં જોવા મળશે. રિપોર્ટ્સનું માનીએ તો તેણે પોતે પણ આ ફિલ્મમાં ઘણા ખતરનાક સ્ટંટ કર્યા છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *