બોલિવૂડ અભિનેત્રી અનન્યા પાંડે આજકાલ ફોટોશૂટથી લઈને ફિલ્મોમાં વ્યસ્ત છે. પોતાના સ્ટાઈલ સ્ટેટમેન્ટના કારણે અનન્યા ફેન્સની ફેવરિટ એક્ટ્રેસ બની રહી છે. હાલમાં જ અનન્યા તેની આગામી ફિલ્મ લિગરના શૂટિંગમાં વ્યસ્ત છે. આ દરમિયાન અભિનેત્રીએ તેના ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર એક પછી એક આઠ ફોટા પોસ્ટ કર્યા છે.

Image Credit

એવું કહેવું ખોટું નહીં હોય કે દરેક ફોટામાં અનન્યા પહેલા કરતા વધુ સુંદર અને સ્ટાઇલિશ લાગી રહી છે. આટલું જ નહીં, તે આ ફોટોઝ દ્વારા નવા-નવા સ્ટાઈલ ગોલ પણ આપી રહી છે. તેમના ફોટા જોઈને, કોઈ પણ શીખી શકે છે કે કેવી રીતે ટ્રેડીશનલ કપડા પહેરવા.

Image Credit

અભિનેત્રી આ ફોટોશૂટની ઝલક પહેલા જ બતાવી ચૂકી છે. જેમાં અભિનેત્રી સુંદર લાગી રહી છે. બ્લેક એન્ડ વ્હાઇટ ફોટોમાં પણ અનન્યાની સુંદરતા ઉભરી રહી છે. તેના ખૂની કૃત્યો કોઈને પણ પાગલ કરી શકે છે.

Image Credit

અનન્યાની કેટલીક આવી તસવીરો પણ સામે આવી છે, જેમાં તે ચમકદાર લહેંગામાં જોવા મળી રહી છે. અભિનેત્રી તેની ડ્રેસિંગ સ્ટાઇલ માટે ફેમસ છે. તેણે તેના સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ પર કેટલીક તસવીરો શેર કરી છે. જેમાં તેણે પહોળા રંગનો લહેંગા પહેર્યો છે.

Image Credit

અનન્યાએ મનીષ મલ્હોત્રાના કલેક્શનના આ સુંદર ગ્લિટર સ્ટાઈલના લહેંગા પર ડીપ નેક લાઇનનું બ્લાઉઝ પહેર્યું છે. તેનો લહેંગા દુપટ્ટો શિયાળાની ઋતુ માટે સ્ટાઇલિશ લુક આપી રહ્યો છે. અભિનેત્રીના આ સ્ટાઈલ અને લુકના ખૂબ વખાણ થઈ રહ્યા છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *