પ્રીતા એટલે કે ટેલિવિઝન સીરિયલ ‘કુંડલી ભાગ્ય’ની અભિનેત્રી શ્રદ્ધા આર્યાએ લગ્ન કરી લીધા છે. લગ્ન પછી, શ્રદ્ધા આર્ય પહેલીવાર મુંબઈ પાછી આવી છે અને અમે તમારા માટે આ સમયની કેટલીક સુંદર તસવીરો લઈને આવ્યા છીએ. શ્રદ્ધા આર્યની પ્રથમ તસવીરો જોવા માટે આગળની સ્લાઈડ્સમાં જાવ.

Image Credit

આ દરમિયાન શ્રદ્ધા આર્યા મેકઅપ વગર ખૂબ જ ગ્લોઈંગ અંદાજમાં જોવા મળી હતી. આ સાથે લગ્ન બાદ આ નવી દુલ્હનની તસવીરો થોડી જ મિનિટોમાં સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ ગઈ છે.

Image Credit

શ્રદ્ધા આર્યા ખૂબ જ શાનદાર શૈલીમાં તેની સગાઈની ખૂબ જ કિંમતી વીંટી ફ્લોન્ટ કરતી જોવા મળી હતી. સામે આવેલી આ તસવીરોમાં તમે જોઈ શકો છો કે આ દરમિયાન શ્રદ્ધા પણ તેની બંગડીઓ અને મહેંદી લગાવતી જોવા મળી હતી.

Image Credit

શ્રધ્ધા આર્યની માંગનું સિંદૂર અને તેનો આછો ગુલાબી સ્પર્શ તેના નવા લગ્નના દેખાવને ઘણો ટેકો આપતો હતો. જણાવી દઈએ કે શ્રદ્ધા આર્યના પતિનું નામ રાહુલ છે અને તે વ્યવસાયે નેવી ઓફિસર છે. શ્રદ્ધા આર્યની સગાઈ અને લગ્નની તસવીરો અને વીડિયો ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યા છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *