મુંબઈ ક્રૂઝ ડ્રગ્સ કેસમાં શાહરુખ ખાનના પ્રિય આર્યન ખાનની મુશ્કેલીઓ ઓછી થવાનું નામ નથી લઈ રહી. આર્યનના જામીન માટે બે વખત અરજી કરવામાં આવી હતી અને બંને વખત તેને કોર્ટે ફગાવી દીધી હતી. હવે આર્યન ખાનના વકીલે બોમ્બે હાઈકોર્ટનો સંપર્ક કર્યો છે. આર્યન ખાને હાઇકોર્ટમાં દાખલ કરેલી અરજીમાં ઉલ્લેખ કરવામાં આવ્યો છે કે NCB તેને ક્રુઝ શિપ પર ડ્રગ્સ જપ્ત કરવા માટે ફસાવવાનો પ્રયાસ કરી રહી છે અને વોટ્સએપ ચેટ પણ ખૂબ જ ખોટી રીતે રજૂ કરવામાં આવી રહી છે.

Image Credit

વાસ્તવમાં આર્યન ખાનની જામીન અરજી બુધવારે સ્પેશિયલ કોર્ટે ફગાવી દીધી હતી. જે બાદ આર્યનના વકીલે હાઇકોર્ટમાં અરજી કરી હતી. આ મામલે 26 ઓક્ટોબરે સુનાવણી થશે. આર્યન ખાનની અરજીમાં લખવામાં આવ્યું છે કે ‘NCB વોટ્સએપ ચેટ્સનું ખોટી રીતે અર્થઘટન કરી રહ્યું છે જેથી તેઓ ફસાઈ શકે. આ એકદમ ખોટું અને અન્યાયી છે, તે કોઈની સાથે ન થવું જોઈએ.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Aryan Khan (@___aryan___)

અરજીમાં આર્યન ખાન વતી એમ પણ કહેવામાં આવ્યું છે કે NCB ને તેમની પાસેથી કોઈપણ પ્રકારની દવાઓ મળી નથી. એવું પણ કહેવામાં આવ્યું છે કે તે અચિત કુમાર અને અરબાઝ મર્ચન્ટ સિવાય કોઈને ઓળખતો નથી. તેને અન્ય કોઇ આરોપી સાથે કોઇ લેવાદેવા નથી. ખરેખર, એજન્સીએ ડ્રગ્સ કેસમાં 20 લોકોની ધરપકડ કરી છે.

Image Credit

અરજીમાં એમ પણ કહેવામાં આવ્યું છે કે NCB માધ્યમ તરીકે જે વોટ્સએપ ચેટ કરે છે તે ઘટનાના ઘણા સમય પહેલાની છે. આ ચેટ્સને આ ઘટના સાથે કોઈ લેવાદેવા નથી. અપીલમાં એવું પણ કહેવામાં આવ્યું છે કે તે સંદેશાઓ ખોટી રીતે પ્રસ્તુત અને સમજવામાં આવી રહ્યા છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Aryan Khan (@___aryan___)

NCB દ્વારા દાખલ કરવામાં આવેલી અરજીમાં કહેવામાં આવ્યું છે કે આર્યનને જામીન આપવામાં ન આવે અન્યથા પુરાવા સાથે ચેડા થઈ શકે છે. જો કોઈ વ્યક્તિ પ્રભાવશાળી હોય, તો તે પુરાવા સાથે છેડછાડ કરી શકે છે, કારણ કે તે જેલમાં હોવા જોઈએ. કાયદામાં આવી કોઈ જોગવાઈ નથી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *