હરિયાણાની પ્રખ્યાત નૃત્યાંગના અને ગાયિકા સપના ચૌધરી આજકાલ તેના ડાન્સ વીડિયોથી સોશિયલ મીડિયા પર ધૂમ મચાવી રહી છે. સપના હવે તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર ખૂબ જ સક્રિય છે અને ચાહકો સાથે વિવિધ ગીતો પર તેના રીલ્સ વીડિયો શેર કરતી રહે છે. તાજેતરમાં જ તેનો બીજો વીડિયો સામે આવ્યો છે, જેમાં તે તેના ઘરની બાલ્કનીમાં ‘ચમ ચમ’ ગીત પર ડાન્સ કરતી જોવા મળી રહી છે.

Image Credit

આ વીડિયો પણ ઘણો વાયરલ થઈ રહ્યો છે. સપનાએ આ વીડિયો ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કર્યો છે. જેમાં તે એકદમ મોર્ડન લુકમાં જોવા મળી રહી છે અને એવું કહેવું ખોટું નહીં હોય કે દેશીની સાથે આ મોર્ડન લુક પણ સપના પર ખૂબ જ છે. તમને જણાવી દઈએ કે આ દિવસોમાં આ ગીત ઇન્સ્ટાગ્રામ પર ખૂબ ટ્રેન્ડમાં છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Sapna Choudhary (@itssapnachoudhary)

વીડિયોમાં સપના આ પર પોતાની સ્ટાઇલથી ડાન્સ કરતી જોવા મળી રહી છે. સપનાના આ ડાન્સને ચાહકો ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે. દેશી રાણીના નામથી પ્રખ્યાત સપના આ વીડિયોમાં ખૂબ જ સ્ટાઇલિશ લાગી રહી છે. જણાવી દઈએ કે સપના ચૌધરીની સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ મજબૂત ફેન ફોલોઈંગ છે. 3.9 મિલિયનથી વધુ લોકો તેને ઇન્સ્ટાગ્રામ પર ફોલો કરે છે.

Image Credit

તાજેતરમાં જ સપનાના ઘણા નવા ગીતો રજૂ થયા છે. જે યુટ્યુબ પર ધૂમ મચાવી રહ્યું છે. સપનાના દરેક ગીત પર લાખો વ્યૂઝ આવે છે. તમને જણાવી દઈએ કે સપના ચૌધરીએ બોલીવુડમાં પણ પોતાની સફળ શરૂઆત કરી છે. અને આ સિવાય તે બિગ બોસમાં પણ જોવા મળી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *