ડ્રગ્સ કેસની ગરમી અભિનેત્રી અનન્યા પાંડેના ઘરે પહોંચી છે. જો કે, આજે અમે તમને ડ્રગના કેસ સિવાય કિંગ ખાનના પરિવાર સાથે અનન્યાના સંબંધ વિશે જણાવીશું. અભિનેત્રી અનન્યા પાંડે શાહરુખ ખાનની પુત્રી સુહાના ખાન અને પુત્ર આર્યન ખાનની ખૂબ સારી મિત્ર છે. અનન્યા ઘણીવાર સુહાના અને આર્યન ખાન સાથે સમય પસાર કરતી જોવા મળે છે.

Image Credit

એકવાર એક મુલાકાતમાં, સુહાનાએ એ પણ કહ્યું હતું કે શાહરૂખ ખાન તેના બીજા પિતા જેવો છે. અનન્યાએ વર્ષ 2019 માં એક ઈન્ટરવ્યુમાં કહ્યું હતું કે, ‘શાહરુખ ખાન સર મારા બેસ્ટ ફ્રેન્ડ (સુહાના) ના પિતા છે અને અમે સાથે આઈપીએલ મેચ જોવા પણ ગયા હતા. અમે ઘણી વિચિત્ર અને રમુજી વસ્તુઓ કરી છે અને તેણે અમારી સાથે ફોટોશૂટ પણ કરાવ્યું.

Image Credit

અનન્યા આગળ કહે છે કે, ‘શાહરૂખ સર હંમેશા અમને પ્રોત્સાહિત કરતા હતા અને તેમણે અમને શ્રેષ્ઠ અભિનેત્રી હોવાનો અહેસાસ કરાવવા માટે ઘણી વખત અમારા વીડિયો લીધા હતા’. જણાવી દઈએ કે અનન્યા પાંડેએ કરણ જોહર દ્વારા નિર્મિત ફિલ્મ ‘સ્ટુડન્ટ ઓફ ધ યર 2’ થી બોલિવૂડમાં એન્ટ્રી કરી હતી. અનન્યાએ અત્યાર સુધી કેટલીક અન્ય બોલિવૂડ ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે જેમાં ‘પતિ પત્ની ઓર વો’ અને ‘ખલી પીલી’ વગેરેનો સમાવેશ થાય છે.

Image Credit

જોકે, તમને જણાવી દઈએ કે શાહરૂખ ખાનની મુશ્કેલીઓ અત્યારે ઘટવાનું નામ નથી લઈ રહી. શાહરૂખ ખાનના પુત્ર આર્યન ખાનને 2 ઓક્ટોબરના રોજ NCB દ્વારા અટકાયત કરવામાં આવી હતી, ત્યારબાદ તેની ધરપકડ કરવામાં આવી હતી. આર્યન હાલમાં આર્થર રોડ જેલમાં બંધ છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *