રાહુલ વૈદ્ય ટીવી જગતની લોકપ્રિય હસ્તીઓમાંની એક છે. એક મહાન ગાયક હોવા ઉપરાંત, રાહુલ એક ટીવી વ્યક્તિત્વ પણ છે. તે સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ સક્રિય છે અને તાજેતરમાં તેણે ટ્વિટર પર ચાહકો સાથે Q*A સત્રનું આયોજન કર્યું હતું જેમાં ચાહકોએ તેને ઘણા પ્રશ્નો પૂછ્યા હતા. એક ચાહકે રાહુલને પૂછ્યું, તમે અને દિશા પરમાર અમને ક્યુટ બેબી ક્યારે આપવાના છો? આપણે પણ સુંદર બાળકોની માસી બનવાની છે.

Image Credit

રાહુલે આનો એક રમુજી જવાબ આપ્યો અને લખ્યું, કાલે. આ પછી તેણે લખ્યું, #AskRahul … જે લોકો જાણવા માંગતા હોય તેમને પૂછો. હું ફક્ત રસપ્રદ પ્રશ્નો અને કેટલાક બાલિશ પ્રશ્નોના જવાબ આપીશ. આમ તો આ Q * એક સત્રમાં દિશાએ રાહુલને એક પ્રશ્ન પણ પૂછ્યો અને લખ્યું કે, ‘તમે મને ક્યારે ડેટ પર લઈ જશો? રાહુલે આનો જવાબ આપ્યો, મારે તમને પૂછવું જોઈએ.’ તમને જણાવી દઈએ કે દિશા અને રાહુલે લગ્ન કરી લીધા 16 જુલાઈ, 2021 ના ​​રોજ મુંબઈમાં.

બંને છેલ્લા કેટલાક વર્ષોથી એકબીજાને ડેટ કરી રહ્યા હતા. ગયા વર્ષે, જ્યારે રાહુલ બિગ બોસ 14 નો ભાગ બન્યો હતો, ત્યારે તેણે એક એપિસોડ દરમિયાન દિશાને રાષ્ટ્રીય ટેલિવિઝન પર પ્રપોઝ કર્યું હતું. આ પછી, વેલેન્ટાઇન ડે નિમિત્તે દિશાએ રાહુલનો પ્રેમ પ્રસ્તાવ સ્વીકાર્યો અને પછી બંનેએ લગ્ન કરવાનો નિર્ણય લીધો. બંનેએ લગ્ન માટે થોડા મહિના રાહ જોવી પડી કારણ કે બિગ બોસમાંથી બહાર આવ્યા બાદ રાહુલ ખતરોં કે ખિલાડી 11 માં ભાગ લેવા માટે દક્ષિણ આફ્રિકાના કેપટાઉન ગયા હતા.

Image Credit

હાલમાં, દિશા એકતા કપૂરના હિટ શો ‘બડે અચ્છે લગતે હૈં’ની સિઝન 2 માં જોવા મળી રહી છે. તેને પ્રિયા તરીકે શોમાં ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી રહી છે. તે જ સમયે, રાહુલ તેના નવા ગીત ગરબે કી રાતને કારણે પ્રસિદ્ધિમાં આવ્યા. આ મ્યુઝિક વીડિયોમાં તે નિયા શર્મા સાથે જોવા મળ્યો હતો. રાહુલને ગીતના ગીતો માટે જાનથી મારી નાખવાની ધમકીઓ પણ મળી હતી અને પછી તેણે તેને બદલીને માફી માંગી હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *