શિલ્પા શેટ્ટી આ દિવસોમાં કામના સંબંધમાં ગોવામાં છે. આ દરમિયાન તેણે સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો શેર કર્યો છે જેમાં તે ડાન્સ કરતી જોવા મળી રહી છે. શિલ્પા એક અંગ્રેજી ગીત પર ડાન્સ કરી રહી છે અને ડાન્સ કરતી વખતે શિલ્પા ફની એક્સપ્રેશન આપતી જોવા મળે છે. શિલ્પાએ ઈન્સ્ટાગ્રામ પર આ વિડીયો શેર કર્યો અને લખ્યું, Vibing “In Da Getto.

વીડિયોમાં શિલ્પા ડાર્ક પિંક ડ્રેસ અને મેચિંગ કલર હાઈ હીલ્સ સાથે જોવા મળી રહી છે.આ પહેલા શિલ્પાએ પોતાની ગોવા યાત્રાના કેટલાક વીડિયો શેર કર્યા હતા. આમાં, તેણીએ ગોવા ડાયરી અને વર્ક મોડ જેવા હેશટેગનો ઉપયોગ કર્યો અને સંકેત આપ્યો કે તે ટૂંક સમયમાં તેના નવા પ્રોજેક્ટની જાહેરાત કરી શકે છે.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે થોડા દિવસો પહેલા શિલ્પા તેના નવા હેરકટને કારણે હેડલાઈન્સમાં હતી. તેણે ઈન્સ્ટાગ્રામ પર એક વીડિયો શેર કર્યો જેમાં તેણે બતાવ્યું કે તેણે કેવી રીતે અંડરકટ કર્યું. તેણે કહ્યું કે આ હેરસ્ટાઇલિસ્ટ આ હેરકટ વખતે તેના કરતા વધારે ડરી ગયો હતો. વર્ક ફ્રન્ટ પર, શિલ્પાને સુપર ડાન્સર ચેપ્ટર 4 ના જજ તરીકે જોવામાં આવી હતી, જેને થોડા દિવસો પહેલા અંતિમ સ્વરૂપ આપવામાં આવ્યું હતું.

ફિનાલેમાં શિલ્પાએ ઉત્તમ નૃત્ય પ્રદર્શન આપીને ઘણી હેડલાઇન્સ બનાવી હતી. તે જ વર્ષે, શિલ્પાએ ફિલ્મ હંગામા 2 દ્વારા 14 વર્ષ પછી બોલિવૂડમાં પુનરાગમન કર્યું. ફિલ્મના રિલીઝના થોડા દિવસો પહેલા, શિલ્પાના પતિ રાજ કુન્દ્રાને પોર્ન ફિલ્મોના વ્યવસાયમાં વ્યસ્ત હોવાના આરોપમાં પોલીસે ન્યાયિક કસ્ટડીમાં લીધા હતા. બે મહિના જેલમાં વિતાવ્યા બાદ રાજ કુન્દ્રાને જામીન મળ્યા, જે બાદ તે ઘરે પરત ફર્યા.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *