જણાવી દઈએ કે સલમાન ખાને બોલિવૂડના પ્રખ્યાત અભિનેતા સુનીલ શેટ્ટીની માફી માંગવી પડી હતી. તમે કહેશો કે સલમાન ખાન અને સુનીલ શેટ્ટી હજુ પણ સારા મિત્રો છે અને બંને એકબીજાનું સન્માન પણ કરે છે. તો શું થયું કે સલમાન ખાને સુનીલ શેટ્ટીની માફી માંગવી પડી. ચાલો તમને જણાવીએ કે આખો મામલો શું છે?

Image Credit

વાસ્તવમાં મામલો વર્ષ 1989 નો છે. તે સમયે સલમાન અને સુનીલ બંનેની ફિલ્મી કારકિર્દી શરૂ થઈ. તે સમયે સલમાન ખાન ફિલ્મ મૈને પ્યાર કિયાનું શૂટિંગ કરી રહ્યો હતો. તે જ સમયે, સુનીલ શેટ્ટીની ફિલ્મ બલવાન રિલીઝ થઈ હતી. સુનીલ શેટ્ટી તેની પહેલી ફિલ્મથી જ પ્રસિદ્ધિમાં આવ્યા હતા અને તેમની પાસે કામની કોઈ કમી નહોતી. દરમિયાન, સુનીલ શેટ્ટીએ તેની આગામી ફિલ્મ માટે પાકિસ્તાની અભિનેત્રી સોમી અલીને સાઇન કરી હતી. જ્યારે સોમી અલીને ખબર પડી કે તેણે આગામી ફિલ્મ સુનીલ શેટ્ટી સાથે કરવાની છે, ત્યારે સોમીએ સુનીલ સાથે કામ કરવાની ના પાડી દીધી.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે પાકિસ્તાની અભિનેત્રી સોમી અલીએ ઘણી બોલિવૂડ ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે. આ સિવાય સોમી સલમાન ખાનની ગર્લફ્રેન્ડ પણ રહી ચૂકી છે. સોમી અલીએ સ્ટ્રગલર તરીકે સુનીલ શેટ્ટી સાથે કામ કરવાની ના પાડી દીધી હતી. આશ્ચર્યજનક વાત એ હતી કે સોમી અલી પોતે તે દિવસોમાં બોલીવુડમાં નવા હતા. આનાથી વધુ, સુનીલ શેટ્ટી અને સોમી અલીએ પણ એક જ કોલેજમાંથી એક સાથે અભ્યાસ પૂરો કર્યો. જ્યારે સુનીલ શેટ્ટીને આ વિશે ખબર પડી ત્યારે સુનીલને તે સમયે ખૂબ ખરાબ લાગ્યું.

Image Credit

સુનીલે આગળ વધીને ‘વક્ત હમારા હૈ’ અને ‘દિલવાલે’ જેવી ફિલ્મો સહિત એકથી વધુ હીટ ફિલ્મ કરી. દિવસેને દિવસે સુનીલ શેટ્ટીની પકડ બોલિવૂડમાં મજબૂત થવા લાગી. તે જ સમયે, સોમી અલીનો કોઈ પત્તો લાગ્યો ન હતો. દરમિયાન, સોમીને અંતની ફિલ્મમાં હિરોઇન તરીકે નોકરી મળી. જોકે, આમાં મુખ્ય અભિનેતા તરીકે સુનીલ શેટ્ટીની પસંદગી કરવામાં આવી હતી. તે સમયે સોમી સુનીલ સાથે કામ કરવા માટે સંમત થયો હતો. પરંતુ જ્યારે સુનીલને આ વિશે ખબર પડી ત્યારે સુનીલે સોમી સાથે કામ કરવાની ના પાડી દીધી.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે સોમી અલી તે સમયે સલમાન ખાનની ગર્લફ્રેન્ડ હતી. જ્યારે સલમાન ખાનને ખબર પડી કે સુનીલ શેટ્ટી તેની ગર્લફ્રેન્ડ સોમી અલી સાથે કામ કરવા માંગતો નથી, ત્યારે સલમાન ખાન પોતે સુનીલ પાસે આવ્યો અને સુનીલ શેટ્ટીને સોમી સાથે ફિલ્મમાં કામ કરવા માટે મનાવ્યો. એવું કહેવાય છે કે સલમાને સુનીલ સામે હાથ જોડીને માફી માંગી અને તેને સોમી સાથે કામ કરવા સમજાવ્યો. બાદમાં સુનીલ શેટ્ટી પણ સોમી સાથે કામ કરવા સંમત થયા.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *