શાહરૂખ ખાન બોલિવૂડનો સુપરસ્ટાર છે. 90 ના દાયકાનો આ સ્ટાર ત્રણ દાયકા બાદ પણ બોલીવુડ પર રાજ કરે છે. શાહરૂખ ખાન, જે મન્નત જેવા વૈભવી મહેલમાં રાજાની જેમ જીવી રહ્યો છે, તે હજુ પણ ફિલ્મોમાં જીવંત છે. ઘણીવાર એવું માનવામાં આવે છે કે અભિનેતાનો પુત્ર માત્ર અભિનયમાં જ રસ ધરાવે છે.

Image Credit

પરંતુ શાહરૂખના પ્રિય આર્યન ખાન વિશે આ વાત સાચી સાબિત થતી નથી. આર્યન ખાન ખૂબ જ સ્માર્ટ અને હેન્ડસમ છે અને તેનો લુક કોઈ હીરોથી ઓછો નથી. પણ તમને જાણીને નવાઈ લાગશે કે તેને અભિનેતા બનવામાં રસ નથી. તેના બદલે તેઓ કંઈક બીજું શોખીન છે. શાહરૂખ ખાને એક ઇન્ટરવ્યુમાં ખુદ આર્યન ખાનને શું રસ છે તે વિશે જણાવ્યું હતું. આ મુલાકાતમાં શાહરૂખ ખાને કહ્યું હતું કે મને નથી લાગતું કે આર્યન અભિનેતા બની શકે છે કારણ કે તે અભિનય કરતાં નિર્દેશનમાં વધુ રસ ધરાવે છે.

Image Credit

આર્યન ખાન શરૂઆતથી જ પડદાની સામે નહીં પણ પડદા પાછળ કામ કરવા માંગે છે. આ જ કારણ છે કે આર્યને શાળા પછી આ ક્ષેત્રમાં આગળનો અભ્યાસ કર્યો છે. આર્યને યુએસ કોલેજમાંથી અભ્યાસ કર્યો છે. તેમણે યુનિવર્સિટી ઓફ સધર્ન કેલિફોર્નિયા, લોસ એન્જલસમાંથી ડિગ્રી મેળવી છે. 2020 માં, તેમણે ફિલ્મ નિર્માણની ઘોંઘાટ શીખી.

Image Credit

આર્યન ખાનની કારકિર્દી હજી શરૂ થઈ નથી. તે પહેલા પણ તે ઘણી મુશ્કેલીઓથી ઘેરાયેલો રહ્યો છે. આર્યન ડ્રગ્સ કેસમાં લગભગ 20 દિવસ સુધી એનસીબીની કસ્ટડીમાં છે. તેને જેલમાં પણ મોકલી દેવામાં આવ્યો છે. જ્યાં તેનું કાઉન્સેલિંગ પણ ચાલી રહ્યું છે. શાહરુખ ખાન તેના પુત્રને લઈને ખૂબ જ ચિંતિત છે. આર્યનની જામીન અરજી દર વખતે નામંજૂર થઈ રહી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *