ક્રૂઝ ડ્રગ્સ કેસમાં ફસાયેલા અભિનેતા શાહરૂખ ખાનના પુત્ર આર્યન ખાનને આજે સામાન્ય બેરેકમાં ખસેડવામાં આવ્યો હતો. તેનો રિપોર્ટ કોવિડ નેગેટિવ આવ્યા બાદ જેલ પ્રશાસને આ નિર્ણય લીધો હતો. શાહરુખે પોતાના પુત્રને બચાવવા માટે આખી જિંદગી લગાવી દીધી છે, પરંતુ આર્યનના પીઢ વકીલો તમામ દલીલો છતાં તેને જામીન અપાવવામાં સક્ષમ નથી.

Image Credit

આવી સ્થિતિમાં શાહરૂખ ખાનનું નિવેદન ત્યારે યાદ આવે છે જ્યારે તેણે પોતાના બંને બાળકો આર્યન અને સુહાના (સુહાના ખાન) ની ખુલ્લેઆમ પ્રશંસા કરી અને તેમને પોતાના કરતા વધુ સારી વ્યક્તિ ગણાવી. કિંગ ખાનના પરિવાર પર ભાગ્યે જ કોઈ મોટી મુશ્કેલી આવી હશે. તેઓ તેમના સૌથી ખરાબ તબક્કામાંથી પસાર થઈ રહ્યા છે. આટલા દિવસોથી તેમના તરફથી કોઈ પ્રતિસાદ મળ્યો નથી.

Image Credit

પરંતુ એક સમય હતો જ્યારે તે પોતાના બાળકો આર્યન, સુહાના અને અબ્રામના ઉછેરમાં ખૂબ ગર્વ લેતો હતો. ફાધર્સ ડે પર પોતાના બાળકોની પ્રશંસા કરતા શાહરૂખ ખાને કહ્યું કે તેમના બાળકો મોટા થઈને તેમના કરતા વધુ સારા વ્યક્તિ બનશે. એટલું જ નહીં, 2014 માં પણ શાહરૂખે કહ્યું હતું કે ‘હું ઈચ્છું છું કે તે હંમેશા સ્વસ્થ અને ખુશ રહે. તેને જે જોઈએ તે કરો.

Image Credit

તેમને ખુશ કરવા ગમે તે કરો, હું મારા બાળકોને ક્યારેય અભિનેતા, એન્જિનિયર બનવા માટે નથી કહેતો, તેઓ જે ઇચ્છે તે કરી શકે છે. શાહરૂખે વધુમાં કહ્યું હતું કે ‘મને મારા બાળકોમાં કોઈ આદત નથી. તે માટે હું ભગવાનનો આભાર માનું છું. તેઓ સારા બાળકો છે. સુહાના, અબરામ અને હું વચ્ચે એકમાત્ર સમાનતા એ છે કે અમારી પાસે ડિમ્પલ છે. તે મારા કરતા સારી વ્યક્તિ છે ‘

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *