હરિયાણાની જાણીતી અભિનેત્રી સપના ચૌધરી સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે. તે દરરોજ તેના ફોટા અને વીડિયો ચાહકો સાથે શેર કરતી રહે છે. તાજેતરમાં, સપના ચૌધરીએ ફરી એકવાર શાનદાર ફોટોશૂટ કરાવ્યું અને ઇન્સ્ટાગ્રામ પર તસવીરો શેર કરી. ફોટામાં સપના પીળા સૂટમાં સુંદર પોઝ આપતી જોવા મળી રહી છે. સપનાની દેશી સ્ટાઈલ હંમેશા તેના ચાહકોને ખુશ કરતી રહી છે. આ ચિત્રો પર, તેના ચાહકોએ ટિપ્પણીઓમાં ઘણો પ્રેમ આપ્યો છે.

Image Credit

સપનાની આ પોસ્ટ પર 1.28 લાખથી વધુ લાઈક્સ અને હજારો ટિપ્પણીઓ આવી છે. સપનાનું આ ફોટોશૂટ ઓલ ઓવર યલો ​​સૂટમાં છે. સપનાએ સ્લીવલેસ સૂટ સાથે ફ્રી પલ્લુ દુપટ્ટો પહેર્યો છે. તે જ સમયે, તેણીએ હળવા મેકઅપ અને ખુલ્લા વાળ સાથે તેનો ગ્લેમરસ દેખાવ પૂર્ણ કર્યો છે. સપના ચૌધરીની સાદગીએ ચાહકોના દિલ જીતી લીધા છે. ચાહકો સપના ચૌધરીના સુંદર દેખાવની પ્રશંસા કરી રહ્યા છે.

Image Credit

થોડા સમય પહેલા સપનાએ એક વીડિયો શેર કર્યો હતો જેમાં તે લહેંગા પહેરીને કાર ચલાવતી જોવા મળી હતી. કાર ચલાવતી વખતે સપના 90 ના દાયકાના ગીતો પણ સાંભળી રહી હતી અને કેપ્શનમાં તેણે લખ્યું હતું – બાળપણના ગીતો. નોંધપાત્ર વાત એ છે કે સપના કોઈ ને કોઈ કારણસર ચર્ચામાં રહે છે.

Image Credit

સપના, જે અગાઉ ખાસ કરીને હરિયાણામાં પ્રખ્યાત હતી, તે રિયાલિટી શો બિગ બોસમાં દેખાયા બાદ ભારતમાં એક ઘરેલુ નામ બની ગઈ છે. બિગ બોસથી, તે ઘણા મ્યુઝિક વીડિયોમાં પણ જોવા મળી છે. તાજેતરમાં સપનાનું ગીત ‘બન કે ચલી મોર્ની’ રિલીઝ થયું હતું. આ ગીત રિલીઝ થતાં જ યુટ્યુબ પર ધૂમ મચાવી દીધી હતી. તેને જોઈને તેને લાખો વ્યૂઝ પણ મળ્યા. અહીં સપનાનું બીજું ગીત ‘ચટક મટક’ પણ ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યું છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *