લગ્નના ચાર વર્ષ બાદ સામન્થા રૂથ પ્રભુ અને નાગા ચૈતન્યએ છૂટાછેડાની જાહેરાત કરતા જ ચાહકોએ સોશિયલ મીડિયા પર તેમની ચિંતા વ્યક્ત કરવાનું શરૂ કર્યું. આ દંપતી ચાસમ તરીકે પણ જાણીતું હતું. છૂટાછેડા પછી, સોશિયલ મીડિયા પર પોસ્ટ શેર કરીને, બંનેએ તેમના ચાહકો અને મીડિયાને ગોપનીયતા જાળવવાની વિનંતી કરી હતી.

આ દિવસોમાં, નાગા ચૈતન્ય તેના આગામી પ્રોજેક્ટને પ્રમોટ કરી રહ્યા છે, જ્યારે સામન્થા દુનિયાથી થોડો કટ થઈ ગયો હોય તેવું લાગે છે. આવી સ્થિતિમાં, જ્યારે અભિનેત્રી બુધવારે વેટરનરી ક્લિનિકમાં જોવા મળી, ત્યારે ચાહકોએ રાહતનો શ્વાસ લીધો. ચાહકો લાંબા સમયથી સમન્તાની હાલત વિશે જાણવા આતુર હતા.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Samantha (@samantharuthprabhuoffl)

જલદી જ પશુ ચિકિત્સાલયમાંથી સામન્થાનો પેટ સાથેનો ફોટો સામે આવ્યો, તે સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થવા લાગ્યો. ફોટામાં સામંથા માસ્ક પહેરેલી જોવા મળી રહી છે. ફોટામાં, સમન્તા સફેદ ટોપ અને મેચિંગ ટ્રાઉઝર પહેરેલી જોવા મળે છે, જેમાં તે એકદમ ભવ્ય દેખાય છે. છૂટાછેડાની જાહેરાત બાદ સામંથાનો આ પ્રથમ જાહેર દેખાવ હોવાનું માનવામાં આવે છે. તે જાણીતું છે કે સામન્થા એક પ્રાણી પ્રેમી છે, તે બે ગલુડિયાઓની પણ સંભાળ રાખે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Samantha (@samantharuthprabhuoffl)

સામન્થાએ કહ્યું હતું કે જ્યારથી તે તેના કુરકુરિયું હશ ઘરે લાવ્યો છે, ત્યારથી તે તેના તણાવ દૂર કરનાર બની ગયો છે. તેમના છૂટાછેડાની કાર્યવાહી દરમિયાન પણ, સામંથા ઘરે એક કુરકુરિયું લાવ્યું હતું, જેને તેણીએ શાશા નામ આપ્યું હતું. આ જોયા પછી, એવું કહેવું ખોટું નહીં હોય કે સમન્તા માટે તે ખરેખર તણાવમુક્ત છે. વર્ક ફ્રન્ટ પર, સામન્થા જુનિયર એનટીઆર સાથે ઇવારુ મીલો કોટીશ્વરલુલુની હોટ સીટ પર જોવા માટે તૈયાર છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Samantha (@samantharuthprabhuoffl)

આ એપિસોડ વિજયાદશમીના દિવસે ટેલિકાસ્ટ થશે. આ સિવાય, સામન્થાએ તેની આગામી ફિલ્મ શકુંતલમ માટે ડબિંગ શરૂ કર્યું છે, જેનું નિર્દેશન ગુણશેખર કરી રહ્યા છે. જો રિપોર્ટ પર વિશ્વાસ કરવામાં આવે તો, ધ ફેમિલી મેન 2 માં શાનદાર અભિનય બાદ સમન્તાને બોલિવૂડ પ્રોજેક્ટ્સ તરફથી ઓફર પણ મળી રહી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *