બોલીવુડ અભિનેત્રી અને મોડલ નોરા ફતેહી ખંડણીના એક કેસમાં પૂછપરછ માટે દિલ્હીની ઇડી ઓફિસ પહોંચી છે. નોરા ફતેહીની દિલ્હીની તિહાડ જેલમાંથી 200 કરોડની ખંડણીના કેસમાં પૂછપરછ કરવામાં આવશે. આ કેસમાં અભિનેત્રી જેકલીન ફર્નાન્ડીઝને પણ પૂછપરછ માટે ઈડી દ્વારા બોલાવવામાં આવ્યા છે. જેક્લીન આવતીકાલે ઇડી ઓફિસ આવે તેવી શક્યતા છે.

એન્ફોર્સમેન્ટ ડિરેક્ટોરેટ સ્પષ્ટપણે કહે છે કે નોરા ફતેહીના નિવેદનો ભૂતકાળમાં પણ નોંધાયેલા છે. અગાઉ નોંધાયેલા નિવેદનોમાં વિરોધાભાસ જોવા મળ્યા હતા. તેના આધારે તેને ફરી એક વખત દિલ્હી કાર્યાલયમાં પૂછપરછ માટે બોલાવવામાં આવ્યો છે.

જોકે, સૂત્રોનું કહેવું છે કે નોરા ફતેહીને આ કેસમાં સાક્ષી તરીકે જોવામાં આવી રહી હતી. પરંતુ આજ સાંજ સુધી પૂછપરછ કર્યા બાદ તેમના સંબંધમાં આગળની સ્થિતિ સ્પષ્ટ થશે.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે નોકેરા ફતેહીની સુકેશ ચંદ્રશેખર કેસમાં પૂછપરછ કરવામાં આવી રહી છે, સુકેશ ચંદ્ર શેખર હાલમાં તિહાર જેલમાં બંધ છે અને તેણે જેલની અંદરથી લગભગ 200 કરોડની છેતરપિંડી કરી છે. ED એ સુકેશ અને તેની કથિત પત્ની અભિનેત્રી લીના પોલ સામે કડક કાર્યવાહી શરૂ કરી છે. સુકેશે નોરાને પોતાની જાળમાં ફસાવીને પૈસા પડાવવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો.

Image Credit

નોરા ફતેહીનો જન્મ કેનેડામાં થયો હતો અને મૂળ કેનેડિયન મોડેલ અને અભિનેત્રી છે. નોરાનો ભારત સાથે પણ સંબંધ છે, હકીકતમાં નોરાની માતા ભારતીય મૂળની છે. ભારત આવ્યા પછી, તેણી હા ઉદ્યોગમાં જોડાઈ ગઈ. હિન્દી ઉપરાંત, તેણે તેલુગુ અને મલયાલમ ફિલ્મોમાં પણ પોતાની હાજરી અનુભવી. તેણે ફિલ્મ ‘રોર – ટાઈગર્સ ઓફ સુદરબાન’ થી બોલિવૂડમાં પ્રવેશ કર્યો હતો. તેણે રિયાલિટી શો બિગ બોસ અને ઝલક દિખલા જામાં પણ ભાગ લીધો હતો.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *