બોલિવૂડ અભિનેત્રી સુષ્મિતા સેન અવારનવાર સોશિયલ મીડિયા પર સક્રિય રહે છે. તાજેતરમાં તે એક વંશીય વસ્ત્રોની દુકાનમાં જોવા મળી હતી. જ્યારે તસવીરો વધુને વધુ વાયરલ થઈ રહી છે, ત્યારે સુસ્મિતા હંમેશની જેમ સ્ટાઇલિશ દેખાતી હતી, પરંતુ બોલિવૂડની સૌથી leંચી અભિનેત્રીઓમાંની એક સુષ્મિતા માટે તેની પેન્સિલ હીલ્સ એક સમસ્યા બની ગઈ હતી.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Sushmita Sen (@sushmitasen47)

આ દરમિયાન, તે પાપારાઝીની સામે પોઝ આપતી વખતે ઠોકર ખાતી જોવા મળી હતી. સુષ્મિતા અહીં વ્હાઇટ આઉટફિટમાં જોવા મળી હતી, જેની સાથે તેણે હાઇ હીલ્સના સ્ટાઇલિશ સેન્ડલ સાથે પોતાનો લુક પૂર્ણ કર્યો હતો. તેમની સ્ટાઇલ ખૂબ જ મોહક હતી. સુષ્મિતા સ્ટોરની બહાર આવતાની સાથે જ તેણે પાપારાઝી માટે પોઝ આપવાનું શરૂ કર્યું.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by MirchiBomb.com (@bollywood.magazine)

આ દરમિયાન, તેની પેન્સિલ હીલ્સ શોરૂમની બહાર પડેલા ડોરમેટમાં ફસાઈ ગઈ અને તેનું સંતુલન ખોરવાઈ ગયું. ત્યારે જ તેના મોઢામાંથી પણ નીકળ્યું, ‘હે બાપ રે … જો કે, આ પછી તેણે પોતાની સંભાળ લીધી અને પછી ઘણી પોઝ આપી. સુષ્મિતાનો આ વીડિયો હવે સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયો છે.

Image Credit

સુષ્મિતા થોડા સમય પહેલા વેબ સીરીઝ આર્યમાં જોવા મળી હતી. આ શ્રેણીમાં તેનું કામ ખૂબ જ ગમ્યું, એટલું જ નહીં, તે આ દિવસોમાં તેની બીજી સીઝન આર્ય 2 માં પણ કામ કરી રહી છે. આ સિવાય તે પોતાના અંગત જીવન માટે પણ હેડલાઇન્સમાં રહે છે. 45 વર્ષની ઉંમરે સુષ્મિતા પોતાના બોયફ્રેન્ડ રોહમન શોલને ડેટ કરી રહી છે જે પોતાનાથી 15 વર્ષ નાની છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *