મલાઈકા અરોરા હિન્દી મનોરંજન ઉદ્યોગની એક હોટ બેબ છે, જેના માટે લાખો લોકો સ્વેગ અને હોટનેસ માટે પાગલ છે. તાજેતરમાં જ સોશિયલ મીડિયા પર મલાઈકાની ખૂબ જ સુંદર સ્ટાઈલ જોવા મળી હતી. વાસ્તવમાં, મલાઈકાએ તેના લાલ લહેંગામાં ચાહકો સાથે કેટલીક તસવીરો શેર કરી હતી.જેમાં તે ખૂબ જ રોયલ લુકમાં જોવા મળી હતી.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Malaika Arora (@malaikaaroraofficial)

40 વર્ષની ઉંમરે પણ મલાઈકા કોઈ દિવાથી ઓછી નથી. મલાઈકા પોતાને ફિટ રાખવા માટે ખાસ ધ્યાન આપે છે. આ જ કારણ છે કે તેની ફિટનેસ કરોડો લોકો માટે પ્રેરણા છે. મલાઈકા દરેક ડ્રેસને ખૂબ જ સુંદર રીતે કેરી કરવા માટે પણ પ્રખ્યાત છે. કયા પ્રસંગ માટે કેવી રીતે તૈયારી કરવી તે તેઓ સારી રીતે જાણે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Malaika Arora (@malaikaaroraofficial)

તેણી તેની ફેશન સેન્સથી ચાહકોને ક્યારેય નિરાશ કરતી નથી. અને ચાહકો પણ તેની ટીપ્સ અને ફેશન સ્ટાઇલને અનુસરે છે. લાલ લહેંગાની આ તસવીરો પણ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહી છે. મલાઈકાની આ ઊંડી ગરદનવાળી ઈન્ડો-વેસ્ટર્ન લેહેંગા તસવીરોમાં, તેના બોયફ્રેન્ડ અર્જુન કપૂરની તસવીર પણ ઈન્ટરનેટ પર ઘણી હેડલાઈન્સ બનાવી રહી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Arjun Kapoor (@arjunkapoor)

જણાવી દઈએ કે અર્જુનની થ્રોબેક (થ્રોબાવક) શર્ટલેસ પોસ્ટ વાયરલ થઈ રહી છે. આ પોસ્ટમાં અર્જુને ખૂબ જ રસપ્રદ કેપ્શન લખ્યું હતું. તેને શેર કરતી વખતે, તેણે પૂછ્યું, ‘વીકેન્ડનો પ્લાન? અર્જુનની આ ફિટ બોડી તસવીરને પણ ચાહકો પસંદ કરી રહ્યા છે. અને તેઓ તેના પર ઘણું પસંદ અને ટિપ્પણી પણ કરી રહ્યા છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *