બોલિવૂડ અભિનેત્રી ઉર્વશી રૌતેલાની ફેશન ગેમ હંમેશા હેડલાઇન્સમાં રહે છે. ઉર્વશી તેના ફેશન સ્ટેટમેન્ટને કારણે હંમેશા ચર્ચામાં રહી છે. કેઝ્યુઅલ હોય, ડિઝાઇનર હોય કે એરપોર્ટ ઉર્વશી દરેક સ્ટાઇલમાં ખૂબ જ સુંદર લાગે છે. વાસ્તવિક દ્રષ્ટિએ, ઉર્વશી એક દિવા છે. ઉર્વશી ફિલ્મો કરતા ફેશન શો અને રેમ્પ પર વધુ સક્રિય છે. તાજેતરમાં ફરી એકવાર ઉર્વશીએ શો સ્ટોપર લુક સાથે ફેશન જગતમાં તોફાન ભું કર્યું છે.

પ્રખ્યાત ડિઝાઈનર માઈકલ સિન્કો માટે રેમ્પ વોક કરતી વખતે ઉર્વશી ખૂબ જ સુંદર દેખાતી હતી. તે સિન્ડ્રેલા સાથે કામ કરતી હોય તેવું લાગતું ન હતું. અભિનેત્રીએ તેના સોશિયલ મીડિયા પર ડિઝાઇનર સાથે રેમ્પ વોકની ઝલક શેર કરી હતી. સામે આવેલા આ લુકમાં ઉર્વશી એક દેવદૂત જેવી લાગી રહી છે.

ઉર્વશીએ આ દરમિયાન હેવી બોલ ગાઉન ડ્રેસ પહેર્યો હતો. જલદી અભિનેત્રીએ રેમ્પ વોકનો વીડિયો અપલોડ કર્યો, તેની સ્ટાઇલ થોડીવારમાં સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ ગઈ. ઉર્વશીના આ ડ્રેસની કિંમત પણ તમને આશ્ચર્યચકિત કરી શકે છે. ઉર્વશીના આ બોલ ગાઉનની કિંમત 40 લાખ રૂપિયા કહેવામાં આવી રહી છે.

તમને જણાવી દઈએ કે ઉર્વશીએ પ્રખ્યાત ડિઝાઈનર માઈકલ સિન્કો માટે રેમ્પ વોક કર્યું ન હતું, તેણે અરબ ફેશન વીકમાં ઇજિપ્તની પ્રિન્સેસ ક્લિયોપેટ્રાના ડ્રેસમાં રેમ્પ વોક કર્યું હતું.

કાર્યના મોરચે, ઉર્વશી રૌતેલા મોટા બજેટની વિજ્ઞાન-સાહિત્યવાળી તમિલ ફિલ્મ સાથે તમિલ પદાર્પણ કરશે, જેમાં તે માઇક્રોબાયોલોજિસ્ટ અને આઇઆઇટીની ભૂમિકા ભજવશે, અને બાદમાં તે બેવડી ભાષામાં જોવા મળશે રોમાંચક.

ઉર્વશી રૌતેલા ‘બ્લેક રોઝ’ તેમજ ‘થિરુતુ પાયલે 2’ની હિન્દી રિમેકમાં જોવા મળશે. અભિનેત્રીને તાજેતરમાં ગુરૂ રંધાવા સાથેના ‘ડબ ગાયત’ અને મોહમ્મદ રમઝાન સાથે ‘વર્સાચે બેબી’ ગીતો માટે બ્લોકબસ્ટર પ્રતિસાદ મળ્યો હતો. સુપર કોપ્સ અવિનાશ મિશ્રા અને પૂનમ મિશ્રાની સાચી વાર્તા પર આધારિત બાયોપિક જિયો સ્ટુડિયોની વેબ સિરીઝ ‘ઈન્સ્પેક્ટર અવિનાશ’માં ઉર્વશી રૌતેલા રણદીપ હુડા સામે મુખ્ય ભૂમિકા ભજવી રહી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *