અભિનેત્રી શ્વેતા તિવારી અને તેની પુત્રી પલક તિવારી તાજેતરમાં જ મુંબઈ એરપોર્ટ પર પાપારાઝી દ્વારા જોવા મળ્યા હતા. અમે આ સમયગાળા દરમિયાન તેની કેટલીક તસવીરો તમારા માટે લાવ્યા છીએ, જે તમે આગળની સ્લાઈડ્સમાં જોઈ શકો છો.

Image Credit

શ્વેતા તિવારી અને પુત્રી પલક તિવારી એકબીજા સાથેના બંધનને કારણે હેડલાઇન્સમાં રહે છે.  એરપોર્ટ પર પણ, બંને વચ્ચે માત્ર મિત્ર જેવી કેમેસ્ટ્રી જોવા મળી રહી હતી.

Image Credit

આવી સ્થિતિમાં, સોશિયલ મીડિયા પર ચાહકો કહે છે કે જેમ જેમ પોપચા વધી રહ્યા છે, તેમ શ્વેતા તિવારી અને તે એક મિત્ર અથવા બહેન જેવી લાગે છે. આ જોડીને મા-દીકરી માનવા કોઈ તૈયાર નથી.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે શ્વેતા તિવારી વેકેશનનો ઇનકાર કર્યા બાદ બાળકો સાથે ગોવાથી પરત આવી છે. વેકેશન દરમિયાન શ્વેતા તિવારી અને પલક તિવારીનો એક ડાન્સ વીડિયો પણ ખૂબ વાયરલ થયો હતો. માતા શ્વેતાની જેમ પલક તિવારીએ પણ ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં કારકિર્દી બનાવવાની યોજના બનાવી છે.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે પલક તિવારીની પહેલી ફિલ્મ ‘રોઝી: ધ સેફ્રોન ચેપ્ટર’ ઓક્ટોબરમાં રિલીઝ થશે. શ્વેતા તિવારી હાલમાં તેના બે બાળકો સાથે જીવનનો આનંદ માણી રહી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *