જ્યારે સાઉથ ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીના પાવર કપલ નાગા ચૈતન્ય અને સામન્થા રૂથ પ્રભુએ અલગ થવાની જાહેરાત કરી ત્યારે તેમના ચાહકો અને નજીકના લોકોને સૌથી મોટો આંચકો લાગ્યો. છેલ્લા ઘણા મહિનાઓથી બંનેના લગ્ન જીવન વિશે ઘણી અટકળો ચાલી રહી હતી, ત્યારબાદ બંનેએ 2 ઓક્ટોબર, 2021 ના ​​રોજ જાહેરાત કરી કે તેઓ હવે અલગ થઈ ગયા છે.

Image Credit

હવે મીડિયા અહેવાલો અનુસાર, એવા અહેવાલો છે કે નાગા ચૈતન્ય પરસ્પર સંમતિથી છૂટાછેડાનો નિર્ણય લીધા બાદ છેલ્લા એક મહિનાથી હૈદરાબાદની એક ફાઇવ સ્ટાર હોટલમાં રહે છે, જ્યારે સામંથા તે જ ઘરમાં રહે છે જ્યાં તે એક સમયે નાગા હતી ચૈતન્ય.માધ્યમોના અહેવાલો અનુસાર, એવું પણ કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે નાગા ચૈતન્યએ હૈદરાબાદના સૌથી પોશ વિસ્તારોમાંના એક જ્યુબિલી હિલ્સમાં એક મિલકત ખરીદી છે, જે આ દિવસોમાં નવીનીકરણનું કામ ચાલી રહ્યું છે.

Image Credit

ચૈતન્યને ત્યાં ખસેડવામાં આવશે જ્યારે સામંતા હૈદરાબાદના ગચીબોવલીમાં તેની હવેલીમાં રહેશે. જણાવી દઈએ કે નાગા ચૈતન્યએ બે વર્ષ પહેલા બોલીવુડ અભિનેત્રી તબ્બુ પાસેથી આ હવેલી ખરીદી હતી. લગ્ન પછી, તે આ મોટી હવેલીમાં સામંથા સાથે રહેતો હતો. જોકે છૂટાછેડાની જાહેરાત સમયે અને તે પહેલા પણ નાગા ચૈતન્ય સોશિયલ મીડિયા પર બહુ સક્રિય નથી. જ્યારે સામંથા ઘણી વાર કંઈક ને કંઈક પોસ્ટ કરતી રહે છે. થોડા દિવસો પહેલા તેણે છૂટાછેડાની અટકળો પર પોતાની સામેના આરોપો સામે વાંધો ઉઠાવ્યો હતો.

Image Credit

એવું કહેવામાં આવી રહ્યું હતું કે સામંથાનું તેના સ્ટાઇલિશ પ્રીતમ સાથે અફેર હતું, જેના કારણે આ લગ્ન તૂટી ગયા હતા. એવું પણ કહેવામાં આવી રહ્યું હતું કે સામન્થાએ ઘણા ગર્ભપાત કર્યા હતા કારણ કે તે માતા બનવા માંગતી ન હતી. સામન્થાએ આ બધી અફવાઓને સ્પષ્ટપણે નકારી કાી હતી અને કહ્યું હતું કે છૂટાછેડા એક ખૂબ જ પીડાદાયક પ્રક્રિયા છે અને તેના પર આ રીતે આરોપ લગાવવો ખોટો છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *