અભિનેત્રી અંકિતા લોખંડે આજકાલ પવિત્ર રિશ્તાની બીજી સીઝન તેમજ તેના અંગત જીવનને કારણે ઘણી હેડલાઇન્સમાં છે. લગ્ન પહેલા અંકિતા લોખંડેએ ઈન્સ્ટાગ્રામ દ્વારા તેના ચાહકો સાથે સારા સમાચાર શેર કર્યા છે. ખરેખર, અંકિતા લોખંડે ખૂબ જ જલ્દી તેના નવા ઘરમાં શિફ્ટ થવા જઈ રહી છે, જે હમણાં જ તૈયાર થઈ રહી છે. અંકિતાએ ઈન્સ્ટાગ્રામ સ્ટોરી દ્વારા આ અન્ડર કન્સ્ટ્રક્શન હાઉસની તસવીર ફેન્સ સાથે શેર કરી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Ankita Lokhande (@lokhandeankita)

અંકિતા લોખંડેના આ સારા સમાચાર પછી એવી અટકળો લગાવવામાં આવી રહી છે કે અંકિત ટૂંક સમયમાં લગ્ન કરવાની યોજના બનાવી રહ્યો છે અને આ ઘર પણ આ આયોજનનો જ એક ભાગ હોવાનું માનવામાં આવે છે. એવી અટકળો છે કે લગ્ન બાદ અંકિતા લોખંડે અને વિકી જૈન આ ઘરમાં શિફ્ટ થવા જઈ રહ્યા છે.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે એવા અહેવાલો છે કે અંકિતા ટૂંક સમયમાં બોયફ્રેન્ડ વિકી જૈન સાથે લગ્નનું આયોજન કરી રહી છે. ચાહકોને અંકિતા લોખંડે અને વિક્કી જૈનની જોડી ખૂબ પસંદ છે અને બધા તેમના લગ્નની આતુરતાથી રાહ જોઈ રહ્યા છે. બંને સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે અને ઘણીવાર એકબીજા સાથે પોતાની સુંદર તસવીરો શેર કરે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Ankita Lokhande (@lokhandeankita)

જાણકારી માટે, તમને જણાવી દઈએ કે વિકીને મળતા પહેલા અંકિતા સ્વર્ગસ્થ અભિનેતા સુશાંત સિંહ રાજપૂતને ડેટ કરી રહી હતી. બંને સ્ટાર્સ પવિત્ર રિશ્તાના સેટ પર મળ્યા હતા અને છૂટા પડતા પહેલા છ વર્ષ સુધી ડેટિંગ કર્યું હતું. આ વર્ષે સુશાંતની પુણ્યતિથિ પર, અંકિતાએ સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી અદ્રશ્ય તસવીરો અને વીડિયો શેર કરીને તેમને શ્રદ્ધાંજલિ આપી હતી. ટૂંક સમયમાં, તેણીએ વિકી માટે પણ એક લાંબી નોંધ લખી, જેમાં તેણીએ વિકીને તેના મુશ્કેલ સમયમાં સહયોગ આપવા બદલ આભાર માન્યો.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *