સામન્થા અને નાગા ચૈતન્યનું અલગ થવું તેમના ચાહકો અને નજીકના લોકો માટે આઘાતજનક સમાચાર તરીકે બહાર આવ્યું છે. તાજેતરમાં, બંનેએ તેમના અલગ થવાની જાહેરાત કરીને સોશિયલ મીડિયા પર હંગામો મચાવ્યો હતો. બંનેના લગ્ન તૂટવાના ઘણા સમાચાર પહેલાથી જ મીડિયામાં આવી રહ્યા હતા પરંતુ કોઈએ વિચાર્યું ન હતું કે તે સાચું સાબિત થશે. જોકે, બંનેએ છૂટાછેડા કેમ લીધા તે હજુ સુધી બહાર આવ્યું નથી.

Image Credit

કેટલાક અહેવાલોમાં દાવો કરવામાં આવ્યો છે કે સામન્થાએ તેની સ્ટાઈલિશ પ્રીતમ જુક્લેકર સાથે વધતી નિકટતાને કારણે છૂટાછેડા લીધા છે. હવે ખુદ પ્રિતમે આ અહેવાલો પર મૌન તોડ્યું છે. પ્રિતમે એક ઈન્ટરવ્યુમાં જણાવ્યું હતું કે, આ મુદ્દે નાગા ચૈતન્યના મૌનથી તેઓ અત્યંત દુખી છે. પ્રિતમે આગળ કહ્યું કે સામંથા તેની બહેન જેવી છે અને તે તેને જીજી કહે છે.

Image Credit

પ્રિતમે કહ્યું, હું સામંથા જીજી કહું છું જેનો અર્થ ઉત્તર ભારતમાં બહેન છે, તો અમારી વચ્ચે લિંક અપ્સ કેવી રીતે હોઈ શકે? હું વર્ષોથી ચૈતન્યને ઓળખું છું. તે એ પણ જાણે છે કે હું સામન્થા સાથે કેવા પ્રકારના સંબંધો શેર કરું છું. તેમણે આ વિશે કંઈક કહેવું જોઈતું હતું જેથી લોકો મારા અને સામંથા વિશે આવી ટિપ્પણીઓ ન કરે અને ખોટી અફવાઓ ન ફેલાવે, મને લાગે છે કે ચૈતન્યના એક નિવેદનથી પણ લોકોને કંઇક ખોટું ન વિચારવા મજબૂર કરવામાં આવ્યા હોત.

Image Credit

પ્રિતમે વધુમાં જણાવ્યું હતું કે તેને સોશિયલ મીડિયા પેજ પર પણ ઘણા અભદ્ર મેસેજ મળી રહ્યા છે, જેના કારણે તેના માનસિક સ્વાસ્થ્યને ઘણું નુકસાન થયું છે પરંતુ તે સામન્થાને સપોર્ટ કરશે. તમને જણાવી દઈએ કે સામન્થા અને નાગા ચૈતન્યએ તેમની ચોથી વર્ષગાંઠના ચાર દિવસ પહેલા 2 ઓક્ટોબરે તેમના લગ્ન તોડી નાખ્યા હતા.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *