બદલાતા સમય સાથે, લગ્નમાં ફોટોશૂટની સૌથી વધુ માંગ થઈ છે. આવી સ્થિતિમાં મોટા બજેટના લગ્નની તમામ તસવીરો અને વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ રહે છે. દરમિયાન, કેટલાક લગ્ન સમારંભના ફોટોશૂટના સીન પાછળના વીડિયો ઇન્ટરનેટ પર સામે આવ્યા છે, જે પછી ભાગ્યે જ કોઈ તેમના હાસ્યને નિયંત્રિત કરી શકે છે.

સામે આવેલા આ વીડિયોમાં, દુલ્હનોની સુંદરતા અને તાણ દરેકના દિલ જીતી રહ્યા છે. દરેક ચિત્રને સંપૂર્ણ બનાવવા માટે, વરરાજા ફોટોગ્રાફર અને તેની ટીમને પોતાની સૂચનાઓ આપતા જોવા મળે છે. લગ્નમાં, આ કન્યા તેના મિત્રો કરતાં વધુ ઠંડક આપતી જોવા મળે છે.

Image Credit

આ સાથે, અન્ય કન્યાનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ટોક ઓફ ધ ટાઉન રહે છે. આ વિડિઓમાં, આ કન્યા પોતાની પસંદગી મુજબ એન્ટ્રી ગીત ન વગાડવા માટે ગુસ્સે થતી જોવા મળે છે. આ દરમિયાન, કન્યાના મિત્રો, પિતરાઈ અને સંબંધીઓ તેને સમજાવતા જોવા મળે છે, પરંતુ તે કન્યા છે જે બાળકની જેમ હઠીલા છે. દરેક વ્યક્તિ આ સુંદર કન્યાના ગુસ્સાથી ડરી ગઈ છે.

વાયરલ થઈ રહેલા આ રમુજી વિડીયોને જોયા પછી, તે સ્પષ્ટ છે કે જ્યારે છોકરીઓ શરમાઈ જવાને બદલે દુલ્હનના ડ્રેસમાં ત્રાસ અને ઠંડી કરતી જોવા મળે છે, ત્યારે તેમની સુંદરતા વધે છે. આવા તમામ વીડિયો દરરોજ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થાય છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *