દિગ્ગજ અભિનેતા ધર્મેન્દ્ર, જેને બોલીવુડના હી-મેન તરીકે ઓળખવામાં આવે છે, તે સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ સક્રિય છે અને ઘણી વખત તેની સાથે સંબંધિત અપડેટ્સ શેર કરે છે. આવું જ એક અપડેટ ધર્મેન્દ્ર દ્વારા આપવામાં આવ્યું છે જે તેમના વાહન વિશે છે. વાસ્તવમાં ધર્મેન્દ્રએ વીડિયો પોસ્ટ દ્વારા ચાહકોને પોતાની પહેલી કાર વિશે જણાવ્યું હતું.

ધરમ પાજીએ વર્ષો પહેલા આ કાર ખરીદી હતી. કાળા રંગની આ ફિયાટ કાર આ વિડીયોમાં એકદમ ઝાંખી હાલતમાં જોવા મળી રહી છે. વળી, ધર્મેન્દ્ર પણ આ વીડિયો દરમિયાન કહે છે કે તેણે આ ગાડી 18 હજાર રૂપિયામાં ખરીદી હતી. ધર્મેન્દ્ર આ વિડીયોમાં કહે છે, ‘હેલો મિત્રો, મારી પહેલી કાર, મેં તેને માત્ર 18 હજાર રૂપિયામાં ખરીદી.

Image Credit

18 હજાર રૂપિયા તે દિવસોમાં ઘણા થતા હતા મેં તેને ખૂબ સારી રીતે સાચવી રાખી છે. સારું લાગે છે ને? આ માટે પ્રાર્થના કરો કે તે હંમેશા મારી સાથે આ રીતે રહે. ધર્મેન્દ્રએ તાજેતરમાં જ એક ઇન્ટરવ્યૂમાં આ કાર સંબંધિત એક કિસ્સો પણ શેર કર્યો હતો. જો ધર્મેન્દ્રની વાત માની લેવામાં આવે તો તેણે આ કાર એટલા માટે રાખી હતી કારણ કે તેણે વિચાર્યું હતું કે જો તેની કારકિર્દી બોલિવૂડમાં ન ચાલે તો તે આ કારને ટેક્સી તરીકે ચલાવીને જીવન નિર્વાહ કરશે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Dharmendra Deol (@aapkadharam)

વર્ક ફ્રન્ટની વાત કરીએ તો, ધરમ પાજી છેલ્લે 2018 ની ફિલ્મ યમલા પાગલા દિવાના: ફિર સેમાં જોવા મળ્યા હતા. જો મીડિયા રિપોર્ટ્સનું માનીએ તો ધર્મેન્દ્ર ટૂંક સમયમાં અનિલ શર્માના નિર્દેશનમાં બનેલી ‘અપને 2’માં જોવા મળશે. આ ફિલ્મમાં ધર્મેન્દ્ર તેમના પુત્ર સની, બોબી અને પૌત્ર કરણ સાથે જોવા મળશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *