ડ્રગ્સ કેસમાં આર્યન ખાન સહિત બાકીના આરોપીઓની તપાસ કરી રહેલા નાર્કોટિક્સ કંટ્રોલ બ્યુરોના ઝોનલ ડિરેક્ટર સમીર વાનખેડેએ એક સનસનાટીભર્યો આક્ષેપ કર્યો છે. વાનખેડે મુંબઈ પોલીસના વરિષ્ઠ અધિકારીઓને મળ્યા છે અને આ અંગે ફરિયાદ કરી છે. તેણે પોતાની ફરિયાદમાં કહ્યું કે તેની જાસૂસી કરવામાં આવી રહી છે. આ મામલો ખૂબ જ ગંભીર છે, જેને જોતા મુંબઈ પોલીસ પણ સક્રિય બની છે.

Image Credit

આ મહિને 2 ઓક્ટોબરે સમીર વાનખેડેએ મુંબઈમાં એક્સ-ક્રૂઝ પર દરોડો પાડ્યો હતો અને અભિનેતા શાહરૂખ ખાનના પુત્ર આર્યન ખાન સહિત કેટલાક લોકોની અટકાયત કર્યા બાદ આર્યનની ધરપકડ કરવામાં આવી હતી. એનસીબીનો આરોપ છે કે આર્યન આંતરરાષ્ટ્રીય ડ્રગ પેડલરના સંપર્કમાં હતો. NCB એ તેના મોબાઈલ ફોનમાંથી કેટલીક વાંધાજનક ચેટ્સ રિકવર કરી છે.

Image Credit

જે બાદ આ બાબતે ઘણું રાજકારણ પણ જોવા મળ્યું, સમીર વાનખેડે કહે છે કે બે લોકો સિવિલ ડ્રેસમાં તેનો પીછો કરી રહ્યા છે. વાનખેડે ઉપરાંત અન્ય એક વરિષ્ઠ અધિકારી મુથા જૈને પણ મહારાષ્ટ્ર પોલીસને ફરિયાદ કરી છે. સમીર વાનખેડે કહે છે કે 11 ઓક્ટોબરે જ્યારે તે ઓશિવારા કબ્રસ્તાનમાં તેની માતાની કબર પર ગયો ત્યારે તેને લાગ્યું કે બે લોકો તેની પાછળ આવી રહ્યા છે.

Image Credit

તેઓએ આ વિસ્તારના સીસીટીવી ફૂટેજ પણ હટાવી લીધા છે. તેમનો આરોપ છે કે તેમાંથી એક મુંબઈ પોલીસમાં ઉચ્ચ હોદ્દા પર છે. તેમના પહેલા એનસીપી નેતા નવાબ મલિકે આરોપ લગાવ્યો હતો અને એનસીબીના આ દરોડાને બનાવટી ગણાવ્યા હતા. પછી તેણે પુરાવા તરીકે કેટલાક વીડિયો પણ બતાવ્યા.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *