ઇન્ડિયા બેસ્ટ ડાન્સર સિઝન 2 ટૂંક સમયમાં શરૂ થવા જઈ રહી છે. તેની પ્રથમ સીઝન 2 વર્ષ પહેલા આવી હતી અને ખૂબ હિટ રહી હતી. અને હવે તેની બીજી સીઝન ટેલિકાસ્ટ થશે. જેમાં મલાઈકા અરોરા, ગીતા કપૂર અને ટેરેન્સ લુઈસ ફરી જજની ભૂમિકામાં હશે. છેલ્લી સીઝનમાં, મલાઈકાના સ્ટેજ પર ડાન્સે ઘણી હેડલાઇન્સ બનાવી હતી અને હવે ફરી એકવાર મલાઇકા પણ આવું જ કરે તેવી અપેક્ષા છે.

Image Credit

ઇન્ડિયા બેસ્ટ ડાન્સર 2 ના સમાચાર આવતા જ મલાઈકાનો એક જૂનો ડાન્સ વીડિયો વાયરલ થયો છે. કાળી સાડીમાં મલાઈકાનો ડાન્સ આજ સુધી કોઈ ભૂલી શક્યું નથી. આ ગીત રામ લીલા ફિલ્મનું હતું. જેના પર મલાઈકાએ ડાન્સ કર્યો, તેની સ્ટાઈલ જોઈને ગરમી એટલી વધી ગઈ કે જજ ટેરેન્સ લુઈસે પણ એસી ચલાવવાની માંગ કરી હતી.

આ વિડિયો ત્યારે પણ ખૂબ જ લોકપ્રિય બન્યો હતો અને આજે પણ તે યુ ટ્યુબ પર ઘણો જોવા મળે છે. હવે ફરી એકવાર મલાઈકાનો આ ડાન્સ ચર્ચામાં આવ્યો છે. ઇન્ડિયા બેસ્ટ ડાન્સર 2 ના પ્રમોશન માટે, આ અઠવાડિયે શોના ત્રણેય જજ કેટલાક સ્પર્ધકો સાથે ધ કપિલ શર્મા શોમાં જોવા મળશે. આ સમય દરમિયાન કપિલ શર્માના શોમાં ખૂબ જ મસ્તી અને મસ્તી જોવા મળશે.

Image Credit

આ ખાસ એપિસોડના વીડિયો અને કેટલીક તસવીરો આજકાલ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે. જેમાં મલાઈકાની સ્ટાઈલ જોવા લાયક છે. મલાઈકા શિમરી સાડી પહેરીને શોમાં પહોંચી છે. તો બાકીના જજો પણ આશ્ચર્યજનક છે. કૃષ્ણા અભિષેકે તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર આ ખાસ એપિસોડની તસવીરો શેર કરી છે જેમાં તે જીતેન્દ્રના ગેટઅપ અને ત્રણ જજ સાથે ડાન્સ કરતી જોવા મળી રહી છે. પણ હદ તો ત્યારે થઈ ગઈ જ્યારે તેણે જમીન પર બેઠેલી મલાઈકા સાથે ડાન્સ કરવાનું શરૂ કર્યું.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.