દિશા પરમાર અને રાહુલ વૈદ્ય તાજેતરમાં જ તેમના હનીમૂનથી પરત ફર્યા છે. લગ્ન બાદ બંને પહેલીવાર માલદીવની રજા પર ગયા હતા જ્યાં તેમની સુંદર તસવીરો સામે આવી હતી. હમણાં માટે, બંને પાછા આવ્યા છે અને દિશા પરમાર તેને ટેનિંગ વિશે પરેશાન કરી રહી છે. હવે તેણે લેટેસ્ટ તસવીર શેર કરી છે જેમાં તે પોતાનું ટેનિંગ બતાવી રહી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by DPV (@dishaparmar)

આ તસવીરમાં દિશા પીઠ પોઝ આપી રહી છે અને પીળા રંગના આઉટફિટમાં ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી છે. પરંતુ તે ટેનિંગથી પરેશાન છે. રાહુલ વૈદ્ય અને દિશા પરમારે માલદીવમાં ખૂબ આનંદ માણ્યો. તેણે રજાની શાનદાર તસવીરો શેર કરી જેમાં બંને ખૂબ જ ખાસ લુકમાં જોવા મળ્યા. બંનેએ સ્કુબા ડાઇવિંગથી લઈને ડિનર ડેટ સુધી ખૂબ જ આનંદ માણ્યો હતો.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by DPV (@dishaparmar)

દિશા પરમારે રાહુલના જન્મદિવસ પર ખાસ અને રોમેન્ટિક તસવીરો પણ શેર કરી હતી. રાહુલ વૈદ્યએ બિગ બોસ 14 માં દિશા પરમારને પ્રપોઝ કર્યું હતું. તે દિશા પરમારનો જન્મદિવસ હતો અને રાહુલે આ ખાસ દિવસને વધુ ખાસ બનાવ્યો હતો અને તેણે ટી-શર્ટ પર હેપ્પી બર્થ ડે લખીને દિશાને પ્રપોઝ પણ કરી હતી, જેનો દિશાએ ખુદ બિગ બોસના ઘરમાં આવીને રાહુલને જવાબ આપ્યો હતો.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by DPV (@dishaparmar)

રાહુલ વૈદ્ય બિગ બોસમાં રનર અપ રહ્યો હતો. ઘરેથી આવ્યા પછી, બંનેએ 16 જુલાઈ, 2021 ના ​​રોજ લગ્ન કર્યા. લગ્ન પછી, તેણે ઘરે પરિવાર સાથે સમય પસાર કરવાનું વિચાર્યું અને તેણે હનીમૂન પર જવાનું રદ કર્યું. જોકે, હવે રાહુલ વૈદ્યના જન્મદિવસે બંનેએ વેકેશનનો પ્લાન બનાવ્યો અને માલદીવ ગયા.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.