બોલિવૂડ અભિનેત્રી રકુલ પ્રીત સિંહ પોતાની સુંદરતાથી દેશભરના ચાહકોના દિલ પર રાજ કરે છે, પરંતુ હવે રકુલે આ સુંદર અને શરમાળ ચહેરા સાથે એવો પ્રયોગ કર્યો છે કે તેના ચાહકો અને ચાહકોને જરાય પસંદ નથી. રકુલ પણ આસાનીથી ઓળખાતો નથી. ખરેખર, અભિનેત્રીએ તેની એક લેટેસ્ટ સેલ્ફી ચાહકો સાથે શેર કરી છે, જેમાં તે સંપૂર્ણપણે બદલાયેલી જોવા મળી રહી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Rakul Singh (@rakulpreet)

તેની સેલ્ફી પોસ્ટમાં, ચાહકો ટિપ્પણી બોક્સમાં પૂછે છે કે શું તેણે સર્જરી કરાવી છે. એટલું જ નહીં, આ સ્ટાઇલ માટે તેને સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ ટ્રોલ કરવામાં આવી રહ્યો છે.

 

જણાવી દઈએ કે ઘણી અભિનેત્રીઓ હોઠની સર્જરી બાદ તેના ખરાબ દેખાવ માટે રકુલ પહેલા પણ ટ્રોલ થઈ ચૂકી છે. અભિનેત્રી આયેશા ટાકિયાએ પણ તેના પોસ્ટ સર્જરી લુકથી બધાને ચોંકાવી દીધા હતા. તે જ સમયે, રકુલનો આ લુક ઘણી હેડલાઇન્સમાં છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Rakul Singh (@rakulpreet)

એક યુઝરે લખ્યું, આ કોણ છે? બીજી બાજુ, બીજાએ લખ્યું છે, શું તેણે પ્લાસ્ટિક સર્જરી પણ કરાવી હતી, માણસ, બોલિવૂડના લોકોને શું થયું છે? સારા ચહેરાનો વોટ લગાવો.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Rakul Singh (@rakulpreet)

જણાવી દઈએ કે રકુલે પોતાની કારકિર્દીની શરૂઆત એક મોડેલ તરીકે કરી હતી. તે પછી તેણે મિસ ફેમિના ઇન્ડિયામાં ભાગ લીધો હતો. તે ટૂંક સમયમાં ‘ડોક્ટર જી’ અને ‘એટેક’ ફિલ્મોમાં જોવા મળશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.