સુપરસ્ટાર અક્ષય કુમારની પત્ની ટ્વિંકલ ખન્નાએ સોશિયલ મીડિયા પર કેટલીક તસવીરો શેર કરી છે જેને તેણે મેરેજ ડાયરીઝ નામ આપ્યું છે. તસવીરોમાં અક્ષય અને ટ્વિંકલ કેટલાક મુદ્દા પર ચર્ચા કરતા જોવા મળે છે અને કાફેમાં બેઠેલા જોવા મળે છે. ટ્વિંકલે આ ચિત્રો સાથે લખ્યું, મારી ભત્રીજીએ ઘણા ચિત્રો ક્લિક કર્યા જ્યારે અમે બંને ચેટિંગ કરી રહ્યા હતા અને આ ચિત્રો મોટે ભાગે ઘણા લગ્નોની વાર્તા કહે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Twinkle Khanna (@twinklerkhanna)

તમે તેને હાસ્યથી શરૂ કરો અને ધીમે ધીમે તમારા ચહેરા પરનું સ્મિત ઘટતું જાય. હકીકતમાં, તે ચિત્રોમાં સ્પષ્ટ દેખાય છે કે અક્ષય-ટ્વિંકલ વાતચીત સારા મૂડમાં શરૂ થઈ અને અંત સુધીમાં ચર્ચામાં ફેરવાઈ ગઈ. ટ્વિંકલની આ પોસ્ટ પર ઘણા સેલેબ્સે પ્રતિક્રિયા આપી હતી. અક્ષય સાથે બેલબોટમમાં દેખાયેલા હુમા કુરેશીએ ટિપ્પણી વિભાગમાં હાસ્યની ઇમોજી શેર કરી અને લખ્યું, છેલ્લી તસવીરમાં એવું લાગે છે કે ટ્વિંકલ કહી રહી છે કે હું લગૂંગી ખેંચીશ.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે ટ્વિંકલ અને અક્ષયના લગ્ન 2001 માં થયા હતા. બંને બે બાળકો આરવ અને નિતારાના માતા -પિતા છે. આ દિવસોમાં અક્ષય લંડનમાં સિન્ડ્રેલા ફિલ્મનું શૂટિંગ કરી રહ્યો છે અને તેનો પરિવાર પણ તેની સાથે છે. અક્ષય તાજેતરમાં ફિલ્મ બેલબોટમમાં દેખાયો હતો, જેમાં તેના અભિનયની ખૂબ પ્રશંસા કરવામાં આવી હતી.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Twinkle Khanna (@twinklerkhanna)

આ ફિલ્મ બાદ અક્ષય અત્રંગી રે, સૂર્યવંશી, બચ્ચન પાંડે, રક્ષાબંધન અને રામ સેતુ જેવી ફિલ્મોમાં જોવા મળશે. તમને જણાવી દઈએ કે અક્ષય થોડા સમય પહેલા ભારત આવ્યો હતો જ્યારે તેની માતાનું નિધન થયું હતું. અંતિમ સંસ્કારના બે દિવસ પછી, અક્ષય લંડન પાછો ફર્યો કારણ કે તે સિન્ડ્રેલા ફિલ્મના નિર્માતાઓને આર્થિક નુકસાન ભોગવવા દેવા માંગતો ન હતો.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.