તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મામાં, બબીતા ​​જીનું નામ આવ્યું અને તે કેવી રીતે સારું થઈ શકે કે જેઠાલાલનો ચહેરો ખીલતો નથી. જ્યારે બબીતા ​​જીનું નામ સાંભળવામાં આવે છે ત્યારે માત્ર ચહેરો જ નહીં પણ વાળ અને આંસુ પણ ખીલે છે. જેઠાલાલ બબીતા ​​જીની શૈલી માટે પાગલ છે અને તેને જોતા જ તે નિસાસો નાખવા લાગે છે. હવે ફરી એકવાર બબીતા ​​જીએ એવું સ્વરૂપ ધારણ કર્યું છે કે જેઠાલાલ ખુલી ગયા છે.

Image Credit

તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્માના તાજેતરના એપિસોડમાં ગણેશ ઉત્સવની ઉજવણી કરવામાં આવી જેમાં દરેક કલાકારને સ્વતંત્રતા સેનાની બનવું પડે છે અને તેના પર કેટલીક પંક્તિઓ બોલવી પડે છે. આવી સ્થિતિમાં, બબીતા ​​જી એની બેસન્ટ બની ગયા. જેમણે ભારતની આઝાદીમાં મહત્વની ભૂમિકા ભજવી હતી. બીજી બાજુ, જ્યારે જેઠાલાલ બબીતા ​​જીને જુએ છે, ત્યારે તે માત્ર તાકી રહે છે. આ દરમિયાન, બબીતા ​​જી એક ગાઉનમાં દેખાયા.

છેલ્લા 13 વર્ષથી તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા દર્શકોનું મનોરંજન કરે છે અને ટીઆરપીમાં પણ સતત બની રહી છે. શોનું પાત્ર ગમે તે હોય, ચાહકો દરેક પાત્રને સમાન રીતે ચાહે છે. વેપારી જેઠાલાલ હોય કે દુકાન નટ્ટુ કાકા. દરેક પાત્ર દર્શકોના દિલને સ્પર્શી ગયું છે. આ જ કારણ છે કે શો લોકડાઉનમાં પણ બંધ થયો ન હતો, પરંતુ શોનું વિશેષ એન્ગલ આપીને મુંબઈની બહાર એક રિસોર્ટમાં શૂટ કરવામાં આવ્યું હતું.

Image Credit

તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા ટીઆરપીમાં સતત બનેલો સૌથી લાંબો ચાલતો કોમેડી શો છે. જેણે ત્રણ હજારથી વધુ એપિસોડ પૂરા કર્યા છે. જોકે કેટલાક જૂના કલાકારોએ શોને અલવિદા કહી દીધો છે. પ્રેક્ષકો હજુ પણ આમાંના એક પાત્રની વાપસીની રાહ જોઈ રહ્યા છે. તે દયાબેન છે. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે દિશા વાકાણી ટૂંક સમયમાં શોમાં પરત ફરશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.