બોલીવુડ અભિનેત્રી શિલ્પા શેટ્ટી પતિ રાજ કુન્દ્રાના કારણે હેડલાઇન્સમાં રહે છે. પોર્નગ્રાફી કેસમાં રાજ કુન્દ્રાને લગભગ 2 મહિના બાદ જામીન મળ્યા હતા. રાજ કુન્દ્રાને જામીન મળ્યા બાદથી જ અભિનેત્રી શર્લિન ચોપરા શિલ્પા શેટ્ટી પર કટાક્ષ કરી રહી છે. આ કેસમાં શર્લિન શિલ્પા પર પહેલા પણ ઘણી વખત સવાલો સાથે હુમલો કરી ચૂકી છે. શર્લિનએ મંગળવારે ફરી એક ટ્વિટમાં લખ્યું કે, ‘શિલ્પાને તેના પતિ રાજ કુન્દ્રાની હરકતો માટે સહેજ પણ અફસોસ નથી’. એટલું જ નહીં, તેણે શિલ્પાના દર્શનની પણ મજાક ઉડાવી છે.

Image Credit

માહિતી અનુસાર, એક ટ્વિટર યુઝરના ટ્વીટને ટાંકીને શર્લિન ચોપરાએ લખ્યું છે કે, ‘દીદીને તેના પતિ-દેવના કાર્યો પર જરા પણ અફસોસ નથી! તમે કહો છો કે તમારું જીવન દર્શન છે – “એક સેલિબ્રિટી તરીકે, તમારે ક્યારેય ફરિયાદ ન કરવી જોઈએ * ક્યારેય સમજાવશો નહીં!” અમેઝિંગ ફિલોસોફી !!! પ્રસ્તાંગ દંડવત વંદન કરવામાં આવે છે.

Image Credit

બીજી બાજુ શર્લિન ચોપરાએ તેના બીજા ટ્વિટમાં એક ન્યૂઝ વેબસાઈટના સમાચારની લિંક શેર કરીને પોતાનો મુદ્દો લખ્યો છે. સમાચારમાં લખવામાં આવ્યું છે કે શિલ્પાએ કુંદ્રા દ્વારા ઉત્પાદિત વીડિયોમાં શર્લિનના કામની પ્રશંસા કરી હતી.

Image Credit

આ સમાચારને ટાંકીને શર્લિનએ લખ્યું છે કે, ‘હા, આ એકથી વધુ વાર થયું’. કુન્દ્રાએ મને કહ્યું કે શિલ્પાએ મને બનાવેલ તમામ વીડિયો અને ફોટા, શર્લિન મને ખૂબ જ આકર્ષક લાગ્યા. આનાથી મને ખૂબ જ ઉત્સાહ અને પ્રેરણા મળી અને મેં પહેલા કરતા ઘણું સારું કામ કરવાનું શરૂ કર્યું.

Image Credit

શર્લિન ચોપરા સતત રાજ કુન્દ્રા કેસમાં શિલ્પા પર હુમલો કરી રહી છે. આવી સ્થિતિમાં જ્વેલ વશિષ્ઠે શર્લિનની નિંદા કરી છે. એટલું જ નહીં, ગેહનાએ એવું પણ કહ્યું કે, શર્લિન માત્ર હેડલાઇન્સમાં રહેવા માટે આવું કરી રહી છે. પોર્નોગ્રાફી કેસમાં ધરપકડ બાદ શર્લિનએ રાજ કુન્દ્રા પર ઘણા આરોપો લગાવ્યા છે. ગેહનાએ શર્લિન પર કટાક્ષ કર્યો અને કહ્યું, ‘તેણી પાસે કોઈ કામ નથી, તેથી તે રાજ પછી સતત શિલ્પાને નિશાન બનાવી રહી છે.’

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.