અભિનેત્રી પ્રિયંકા ચોપરા તાજેતરમાં એક ખાનગી જેટમાં ઉડતી જોવા મળી હતી. વાસ્તવમાં પ્રિયંકા ‘સિટાડેલ’ નામની જાસૂસી રોમાંચક શ્રેણીમાં જોવા જઇ રહી છે. અહેવાલ છે કે અભિનેત્રી આ શ્રેણીના શૂટિંગના સંદર્ભમાં નવા સ્થાન પર જઈ રહી હતી. દરમિયાન, ગitમાં પ્રિયંકાના કોસ્ટાર ઓસી ઇખિલેએ આ ચાર્ટર્ડ ફ્લાઇટની અંદરનો વીડિયો બનાવ્યો છે અને તેને સોશિયલ મીડિયા પર શેર કર્યો છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Osy Ikhile (@osyikhile)

આ વીડિયોમાં પ્રિયંકા ફ્લાઇટ દરમિયાન શેમ્પેન પીતી જોઇ શકાય છે. જણાવી દઈએ કે પ્રિયંકા ચોપરાનો કૂતરો ‘ડાયના’ પણ ફ્લાઈટ દરમિયાન ઓસી ઈખૈલ સાથે બેઠેલો જોવા મળે છે. ખાસ વાત એ છે કે પ્રિયંકા જેટની સીટ પર પગ ઉપાડીને બેઠી છે, જેને જોઈને ચાહકોએ ટિપ્પણી કરતા કહ્યું કે, ભારતના લોકો. આજકાલ પ્રિયંકા ચોપરા તેની જાણીતી વેબસીરીઝ ‘સિટાડેલ’ ને લઈને ચર્ચામાં છે. આ વેબસિરીઝનું શૂટિંગ પૂરજોશમાં ચાલી રહ્યું છે અને પ્રિયંકા આ જાસૂસ રોમાંચક વેબસીરીઝમાં મુખ્ય ભૂમિકામાં જોવા મળશે.

Image Credit

ગેમ્સ ઓફ થ્રોન્સ સ્ટાર રિચાર્ડ મેડન ‘સિટાડેલ’માં પ્રિયંકા સાથે જોવા મળશે. તમને જણાવી દઈએ કે આ જાસૂસ રોમાંચક વેબસીરીઝ ‘સિટાડેલ’ રૂસો બ્રધર્સ દ્વારા બનાવવામાં આવી રહી છે, જેમણે અગાઉ સુપર હિટ ફિલ્મો એવેન્જર્સ: ઈન્ફિનિટી વોર અને એવેન્જર્સ: એન્ડગેમ બનાવી છે. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, સિટાડેલનો અમુક ભાગ ભારતમાં પણ શૂટ કરવામાં આવશે.

Image Credit

જો આપણે બોલિવૂડની વાત કરીએ તો પ્રિયંકા અહીં પણ એક ફિલ્મમાં જોવા મળશે. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, અભિનેત્રી લાંબા સમય બાદ બોલિવૂડ ફિલ્મમાં પુનરાગમન કરશે અને આ ફિલ્મ ‘જી લે ઝારા’ છે. આ ફિલ્મનું દિગ્દર્શન અભિનેતા ફરહાન અખ્તર કરશે, જ્યારે પ્રિયંકા સાથે આ ફિલ્મમાં કેટરીના કૈફ અને આલિયા ભટ્ટ પણ જોવા મળશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.