કપિલ શર્માના કહેવા મુજબ, ગયા વર્ષે ડિસેમ્બરમાં બાકીના લોકોની જેમ, તે પણ નેહા કક્કરની પોસ્ટનો શિકાર બન્યો હતો. કપિલના જણાવ્યા મુજબ, નેહાની પોસ્ટ જોઈને તે ખૂબ જ ભાવુક થઈ ગયો, પણ તેણે ગાયકને વ્યક્તિગત સંદેશ પણ મોકલ્યો. ચાલો હું તમને વિગતવાર જણાવું કે આ આખો મામલો શું હતો.

Image Credit

હકીકતમાં, ગયા વર્ષે ડિસેમ્બરમાં, નેહા કક્કરે સોશિયલ મીડિયા પર એક ફોટો પોસ્ટ શેર કરી હતી. આ પોસ્ટમાં નેહા ગર્ભવતી જોવા મળી રહી છે. તેમજ આ પોસ્ટનું શીર્ષક ‘ખ્યાલ રાખ્યા કર’ હતું. જણાવી દઈએ કે પોસ્ટમાં નેહા અને રોહનપ્રીત બંને દેખાતા હતા અને ગાયિકા ગર્ભવતી જોવા મળી હતી.

આ જોઈને ગાયકના ચાહકો સહિત કપિલ શર્માને લાગ્યું કે નેહા કક્કર ખરેખર ગર્ભવતી છે અને આ સમાચાર મળતા જ કપિલ ખુશીને કારણે ખૂબ જ ભાવુક થઈ ગયો. કોમેડિયને પણ નેહા કક્કરને મેસેજ કરીને કહ્યું હતું કે ‘ભગવાન તમને આશીર્વાદ આપે’. તમને જણાવી દઈએ કે કપિલ શર્માએ ખુદ એક પ્રોમો વીડિયોમાં આ બધી વાતો કહી છે.

Image Credit

આ પ્રોમો વીડિયોમાં નેહા કક્કર પણ જોવા મળી રહી છે, જે ટૂંક સમયમાં કપિલના શોમાં મહેમાન તરીકે જોવા જઇ રહી છે. કપિલના જણાવ્યા મુજબ, જલદી તેણે નેહા કક્કરને મેસેજ કર્યો, ગાયકે જવાબ આપ્યો કે, ‘ભૈયા, આ એક ગીત છે.’ જો કે, આ પોસ્ટ જોયા પછી, ગાયકના ચાહકો સમજી ગયા કે નેહા ગર્ભવતી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *