હાસ્ય કલાકાર કપિલ શર્માએ 26 સપ્ટેમ્બરના રોજ દીકરીઓના દિવસને વધુ ખાસ બનાવ્યો છે. હા, હંમેશા પોતાની શ્રેષ્ઠ કોમેડીથી લોકોને હસાવતા અને ગલીપચી કરનારા કપિલ શર્માએ આ પ્રસંગે પોતાની પુત્રી અનાયરા શર્માની તસવીરો શેર કરીને લોકોને આ ખાસ દિવસે અભિનંદન આપ્યા છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Kapil Sharma (@kapilsharma)

કપિલ દ્વારા દીકરીની ત્રણ તસવીરો ઈન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરવામાં આવી છે, જે તદ્દન વાયરલ થઈ રહી છે અને અત્યાર સુધીમાં 1 મિલિયનથી વધુ લોકોએ તેમને પસંદ કર્યા છે અને આ ચિત્રો પર 5 હજારથી વધુ ટિપ્પણીઓ આવી છે. કપિલે શેર કરેલી આમાંની એક તસવીરમાં તમે અનારાને પીળા ઘાગરા ચોલીમાં જોઈ શકો છો. આ દરમિયાન, અનૈરા ખૂબ જ સુંદર રીતે કેમેરા સામે પોઝ આપતી જોવા મળે છે.

Image Credit

તેમજ કપિલ દ્વારા શેર કરેલી અનૈરાની બીજી તસવીરમાં, તે સનગ્લાસ પહેરેલા લાલ અને સફેદ ડ્રેસમાં પૂલની નજીક ઉભેલી જોઈ શકાય છે. અનાયરાની ત્રીજી તસવીર પણ ખૂબ જ ક્યૂટ છે, જેમાં તે પાર્કની લાકડાની બેન્ચ પર હસતી અને બેઠેલી જોવા મળે છે. કપિલે શેર કરેલી દીકરીની આ તસવીરો પર માત્ર ચાહકો જ નહીં પણ ઘણી સેલિબ્રિટીઓ પણ સતત ટિપ્પણી કરી રહ્યા છે.

Image Credit

કપિલની પુત્રીની આ તસવીરો પર ટિપ્પણી કરતા અભિનેત્રી આહાના કુમરાએ લખ્યું, ‘આ ખૂબ જ સુંદર છે’. સાથે જ કરણવીર બોહરાએ હાર્ટ શેપ ઇમોજી શેર કરીને પોતાની લાગણી વ્યક્ત કરી છે. કપિલના શોનો મહત્વનો હિસ્સો હાસ્ય કલાકાર ભારતી સિંહે પણ આ પોસ્ટ પર કોમેન્ટ કરતી વખતે ‘રબ્બા’ લખ્યું છે. તમને જણાવી દઈએ કે કપિલને બે બાળકો છે, પુત્રી અનારાનો જન્મ ડિસેમ્બર 2019 માં થયો હતો, જ્યારે પુત્ર ત્રિશાનનો જન્મ આ વર્ષે 2 ફેબ્રુઆરીએ થયો હતો.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *