ગોવિંદાના પુત્ર હર્ષવર્ધન, જે તેમના સમયના પ્રખ્યાત સ્ટાર હતા, તેઓ પણ અન્ય સ્ટાર પુત્રોના માર્ગને અનુસરીને ટૂંક સમયમાં બોલિવૂડમાં પ્રવેશ કરી શકે છે. જો સૂત્રોનું માનીએ તો હર્ષવર્ધન લાંબા સમયથી આ પદાર્પણની તૈયારીમાં વ્યસ્ત હતા. ગોવિંદના નજીકના સહયોગી આકાશ ગહરવારે બોલીવુડ લાઇફને આ અંગે માહિતી આપી હતી. આકાશ ગહરવાર ગોવિંદાનો પિતરાઇ છે. ઈન્ટરવ્યુમાં વાત કરતા આકાશે કહ્યું, ‘તમે લોકો હર્ષવર્ધનના ડેબ્યુ વિશે ટૂંક સમયમાં જ સાંભળશો. એટલું જ નહીં, તેણે તાજેતરમાં એક ફોટોશૂટ પણ કરાવ્યું છે, જે ગોવિંદા જીએ તેના સોશિયલ મીડિયા હેન્ડલ પર પણ શેર કર્યું છે. તે પોતાની જાત પર કામ કરી રહ્યો હતો કારણ કે પ્રથમ છાપ ખૂબ મહત્વ ધરાવે છે.

હર્ષવર્ધનની તૈયારીનું કારણ એ હશે કે તે બોલિવૂડના આ સ્પર્ધાત્મક વાતાવરણમાં પોતાની જાતને સ્થિર કરવા માંગે છે, સાથે સાથે તેની બહેનની નિષ્ફળતા પણ તેના માટે પાઠ બની શકે છે. ખરેખર, થોડા સમય પહેલા ગોવિંદાની પુત્રી ટીનાએ પણ બોલીવુડમાં પોતાનું નસીબ અજમાવ્યું હતું પરંતુ ખરાબ રીતે નિષ્ફળ રહી હતી. આ કારણોસર હર્ષવર્ધન બમણી મહેનત કરી રહ્યો છે જેથી તેને જનતાનો પ્રેમ મળે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Govinda (@govinda_herono1)

સ્ટાર પુત્ર હોવાના ફાયદા છે, તો ઘણા ગેરફાયદા પણ છે. સફળતા મેળવવા માટે તેમના પર કોઈ પ્રકારનું દબાણ છે અને તેઓ સખત પ્રયાસ કરે છે પરંતુ તેઓ તેમના પિતા સાથે સરખામણી કરવાનું બંધ કરી શકતા નથી. ગોવિંદાનું સ્ટારડમ અને તેની નૃત્ય કુશળતા કોઈથી છુપાયેલી નથી. દેખીતી રીતે, આવી સ્થિતિમાં, હર્ષવર્ધન પર સફળતા પ્રાપ્ત કરવા માટે દબાણ રહેશે, તેમજ નૃત્યની બાબતમાં પણ તેને પગલાવાર નિર્ણય લેવામાં આવશે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Govinda (@govinda_herono1)

આ દરમિયાન ગોવિંદાએ પોતાના દીકરાના ફોટો સાથે ઈન્સ્ટાગ્રામ પર ઈમોશનલ નોટ પણ શેર કરી છે. આ નોંધ જણાવે છે કે તેમના પુત્રની મહેનતને ધ્યાનમાં લેતા, તેઓ તેના ઉજ્જવળ ભવિષ્ય માટે આશાવાદી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *