બોલિવૂડ અભિનેત્રી દિયા મિર્ઝાએ તેની સાવકી પુત્રી સમાયરા સાથે જોરદાર બોન્ડિંગ શેર કર્યું છે. તાજેતરમાં, તેણે ફરી એકવાર આનો પુરાવો આપ્યો. ખરેખર, દીકરી દિવસ નિમિત્તે, દિયાએ અદારા સાથે એક સુંદર ફોટો શેર કર્યો. આ ફોટામાં સમૈરા ઉપરાંત દિયા અને તેનો પતિ વૈભવ રેખી પણ નજરે પડે છે. ફોટામાં બધાએ પીળા રંગના પોશાક પહેર્યા છે અને રમુજી અભિવ્યક્તિ આપતા જોવા મળે છે.

Image Credit

ઇન્સ્ટાગ્રામ પર ફોટો શેર કરતા દીયાએ લખ્યું, હેપ્પી ડોટર્સ ડે સ્વીટહાર્ટ સમૈરા. અમે તમારા માટે ખૂબ આભારી છીએ બેબી. દિયા અદરા સાથે ખૂબ જ નજીકનું બોન્ડિંગ શેર કરે છે. અદરા ઘણી વખત તેની સોશિયલ મીડિયા પોસ્ટ્સમાં દેખાય છે. તાજેતરમાં જ દીયાએ એક વીડિયો શેર કર્યો હતો, જેમાં તે અદારા સાથે એક ગીત પર ડાન્સ કરતી જોવા મળી હતી. અગાઉ, દીયા અને સમૈરા માલદીવ વેકેશન પર ગયા ત્યારે પ્રસિદ્ધિમાં આવ્યા હતા.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Dia Mirza (@diamirzaofficial)

ખરેખર, લગ્ન પછી, દિયા પતિ વૈભવ રેખી સાથે હનીમૂન માટે માલદીવ ગઈ હતી, જ્યાં સમાયરા પણ તેની સાથે હતી. તમને જણાવી દઈએ કે દિયાએ આ વર્ષે મુંબઈના બિઝનેસમેન વૈભવ રેખી સાથે બીજા લગ્ન કર્યા હતા. દીયાએ લગ્નના દોઢ મહિના પછી જ તેની ગર્ભાવસ્થાની જાહેરાત કરી હતી. આ પછી, મે મહિનામાં, તેણે એક પૂર્વ-પરિપક્વ બાળકને જન્મ આપ્યો, જે એક પુત્ર હતો.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Dia Mirza (@diamirzaofficial)

તેઓએ તેમના પુત્રનું નામ અવ્યન રાખ્યું છે. અવયનનો જન્મ ઘણી જટિલતાઓ વચ્ચે થયો હતો અને જન્મ પછી બે મહિના સુધી તેને હોસ્પિટલમાં રાખવામાં આવ્યો હતો. દીયા અને વૈભવ બંનેના આ બીજા લગ્ન છે. અગાઉ, દીયાએ ફિલ્મ નિર્માતા સાહિલ સંઘ સાથે લગ્ન કર્યા હતા, પરંતુ લગ્નના પાંચ વર્ષ પછી, બંનેએ 2019 માં પરસ્પર સંમતિથી છૂટાછેડા લીધા.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *