રિયાલિટી શો ‘બિગ બોસ ઓટીટી’ ફેમ ઉર્ફે જાવેદ આજકાલ પોતાની ફેશન સેન્સને કારણે સમાચારોમાં છે. ક્યારેક એરપોર્ટ પર બ્રાને ફોલન્ટ કરીને અને ક્યારેક પેઇન્ટના બટન ખોલીને, ઉર્ફી જાવેદને ટ્રોલિંગનો સામનો કરવો પડ્યો.

Image Credit

અભિનેત્રીએ તેની કેટલીક તસવીરો ઇન્સ્ટા પર શેર કરી છે. લૂકની વાત કરીએ તો ઉર્ફી જાવેદ બ્લેક બ્રેલેટ સાથે બ્લેઝર અને પેન્ટ સાથે મેચિંગમાં ખૂબ જ બોલ્ડ દેખાઈ રહી છે.

Image Credit

આ સાથે, તેણે સ્લીવર કલરનો નેકપીસ પહેર્યો છે. ન્યૂનતમ મેકઅપ, ગુલાબી લિપસ્ટિક તેના દેખાવને સંપૂર્ણ બનાવી રહી છે. ઉર્ફી હત્યારા સ્ટાઇલમાં કેમેરા સામે પોઝ આપી રહી છે.

Image Credit

ઉર્ફી જાવેદના વર્કફ્રન્ટની વાત કરીએ તો, ચંદ્રા નંદિની, મેરી દુર્ગા, બેપન્નાહ, જીજી મા અને દયાન જેવા ટીવી શોમાં દેખાયા છે. આ સિવાય, ઉર્ફી જાવેદ પણ બિગ બોસનો ભાગ બન્યા પરંતુ 8 મા દિવસે બહાર કાઢવામાં આવ્યા.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *