બોલિવૂડ સુપરસ્ટાર શાહરૂખ ખાનની પુત્રી સુહાના ખાન તેના લુક અને સ્ટાઇલને કારણે અવારનવાર હેડલાઇન્સમાં રહે છે. તે આ દિવસોમાં ન્યૂયોર્કમાં અભ્યાસ કરી રહી છે. તાજેતરમાં તેણે ઇન્સ્ટાગ્રામ પર કેટલીક તસવીરો શેર કરી છે. આ તસવીરોમાં સુહાના તેના મિત્રો સાથે મસ્તી કરતી જોવા મળી રહી છે. તેની આ તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર ભારે વાયરલ થઈ રહી છે.

આ તસવીરોમાં સુહાનાની સ્ટાઇલ એકદમ ગ્લેમરસ લાગી રહી છે. તસવીરમાં સુહાના તેના મિત્રો સાથે સોફા પર બેઠી છે. તેણે રેડ કલરનો બોડીકોન ડ્રેસ પહેર્યો છે. આ સિવાય તેણીએ પોતાનો પાર્ટી લુક હાઈ હીલ્સ સાથે પૂર્ણ કર્યો છે. તેણે તેના વાળ સજ્જડ બાંધ્યા છે અને સફેદ રંગની બેગ લીધી છે. સુહાના વીકેન્ડ એન્જોય કરતી જોવા મળે છે. સાથે જ સુહાનાના મિત્રો પણ ખાસ લુકમાં જોવા મળી રહ્યા છે.

Image Credit

અગાઉ, તેણે ન્યૂયોર્કમાં તેના એપાર્ટમેન્ટમાં આઉટડોર ફોટોશૂટ કરાવ્યું હતું, જેની તસવીરો તેણે તેના ચાહકો સાથે ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરી હતી. આ તસવીરોમાં સુહાના બ્લેક ટેન્ક ટોપ અને ડેનિમ શોર્ટ્સમાં જોવા મળી હતી. તેણે બ્લેક લોફર્સ, લાઈમ ગ્રીન પર્સ અને કેટલાક મેકઅપ સાથે પોતાનો લુક પૂર્ણ કર્યો.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Suhana Khan (@suhanakhan2)

જણાવી દઈએ કે સુહાના હાલમાં ન્યૂયોર્ક યુનિવર્સિટીમાંથી ફિલ્મ મેકિંગનો અભ્યાસ કરી રહી છે. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, તે ટૂંક સમયમાં બોલિવૂડમાં ડેબ્યૂ કરી શકે છે. તે તાજેતરમાં શોર્ટ ફિલ્મ ‘ધ ગ્રે પાર્ટ ઓફ બ્લુ’માં જોવા મળી હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *