બોલિવૂડ બાદશાહ શાહરૂખ ખાનની પત્ની ગૌરી ખાન ભલે ફિલ્મી પડદે ન જોવા મળે પણ તે સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ સક્રિય છે. ગૌરી અવારનવાર પોતાની લાઈફ અપડેટ્સ અને ફોટા ફેન્સ સાથે શેર કરે છે. પરંતુ આ વખતે તેના હેડલાઇન્સમાં રહેવાનું કારણ તેની તસવીર નથી, પરંતુ કેટલાક કારણોસર તે સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ ટ્રોલ થઈ રહી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Gauri Khan (@gaurikhan)

હકીકતમાં, તાજેતરમાં ગૌરી મુંબઈમાં જોવા મળી હતી. ગૌરી જેકેટ અને ડેનિમ જીન્સમાં ખૂબ જ સ્ટાઇલિશ લાગી રહી હતી. આ દરમિયાન તેના હાથમાં કાળી બોટલ જોવા મળી હતી. જેણે દરેકનું ધ્યાન ખેંચ્યું હતું. આ બોટલના કારણે તેને સોશિયલ મીડિયા પર ભારે ટ્રોલ કરવામાં આવ્યો છે.

Image Credit

ગૌરીને ટ્રોલ કરતા, એક યુઝરે લખ્યું કે, ‘તેણીએ ક્યારેય તેની બોટલ સામાન્ય પાણી સાથે બતાવી નથી, અને જ્યારથી કાળું પાણી આવ્યું છે, તે તેના હાથમાં બોટલ લઈને પોઝ આપી રહી છે. જ્યારે બીજાએ લખ્યું કે, ‘ક્યા તારીકા હૈ પ્રમોશન કા, કંપનીએ શું વિચાર્યું છે. અન્ય એક યુઝરે લખ્યું – ‘સબ પૈસા કા ચક્કર હૈ બાબુ ભૈયા.’ આ સાથે, ઘણા યુઝર્સે તેમને માસ્ક ન પહેરવા માટે પણ નિશાન બનાવ્યા.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Gauri Khan (@gaurikhan)

તેમજ મલાઈકા અરોરા, શ્રુતિ હાસન અને ઉર્વશી રૌતેલા જેવા સેલેબ્સ પણ કાળા પાણીની બોટલ લઈને જતા જોવા મળ્યા છે. તમને જણાવી દઈએ કે આ પાણી આપણા શરીરમાં ઘણા ફાયદા લાવે છે. અને તે હાઈ બ્લડ પ્રેશર, ડાયાબિટીસ અને હાઈ કોલેસ્ટ્રોલથી પીડાતા લોકો માટે પણ સારું છે.

Image Credit

દરમિયાન, ગૌરી તાજેતરમાં મનીષ મલ્હોત્રાના ઘરે ડિનર આઉટિંગમાં ભાગ લેતી જોવા મળી હતી. મલાઇકા, અનન્યા પાંડે, ભાવના પાંડે, સીમા ખાન, કરિશ્મા કપૂર અને અમૃતા અરોરાએ પણ પાર્ટીમાં હાજરી આપી હતી. શુક્રવારે એક તસવીર શેર કરતાં તેણે લખ્યું, ‘હાહાહા … મજાની રાત @manishmalhotra05’.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *