બોલિવૂડની ‘દેશી ગર્લ’ પ્રિયંકા ચોપરા આ દિવસોમાં બોલિવૂડથી દૂર છે પરંતુ તે હંમેશા સોશિયલ મીડિયા દ્વારા તેના ચાહકો સાથે જોડાયેલી રહે છે. તાજેતરમાં જ તેણે ચાહકોને પેરિસની ઝલક બતાવી છે. વાસ્તવમાં પ્રિયંકાએ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર કેટલીક તસવીરો શેર કરી છે જે પેરિસની છે.

Image Credit

આ તસવીરોમાં ગ્લોબલ સ્ટાર પ્રિયંકાનો ખૂબ જ સ્ટાઇલિશ લુક જોવા મળી રહ્યો છે. જણાવી દઈએ કે પ્રિયંકાએ ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર આ તસવીરો શેર કરી છે. જેમાં તે લાંબા વાદળી ડ્રેસમાં જોવા મળી રહી છે. પ્રિયંકા તેને જોતાની સાથે જ આ લુક બનાવી રહી છે. તસવીરોમાં પ્રિયંકાની પાછળ પ્રખ્યાત એફિલ ટાવર પણ દેખાય છે.

આ સુંદર તસવીરો શેર કરતાં પ્રિયંકાએ લખ્યું કે, ‘એન ઇવનિંગ ઇન પેરિસ’. તેની તસવીરો પણ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહી છે. અને ચાહકો તેને એટલી પસંદ કરી રહ્યા છે કે દરેક કોમેન્ટ સેક્શનમાં તેની પ્રશંસા કરતા જોવા મળે છે. ઉપરાંત, આપણે એ પણ જણાવી દઈએ કે પ્રિયંકાની આ પોસ્ટ પર થોડા કલાકોમાં 8 લાખથી વધુ લાઈક્સ આવી છે.

Image Credit

તસવીરો પર ટિપ્પણી કરતા, એક ચાહકે લખ્યું, ‘કોઈ વ્યક્તિ આટલી સુંદર કેવી રીતે હોઈ શકે’. તો બીજાએ લખ્યું છે કે, ‘કરોડો હૃદયની રાણી’. આ સિવાય ઘણી ફેન્સ કોમેન્ટ પણ હાર્ટ અને ફાયર ઇમોજી બનાવી રહી છે. તમને જણાવી દઈએ કે નિક જોનાસ સાથે લગ્ન કર્યા બાદ પ્રિયંકાએ અમેરિકામાં રહેવાનું શરૂ કરી દીધું છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *