90 ના દાયકાની પ્રખ્યાત અભિનેત્રી જુહી ચાવલાનો એક વીડિયો ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. વાસ્તવમાં આ વીડિયો ‘ઝી કોમેડી શો’નો છે જ્યાં અભિનેત્રી પહોંચી હતી. શોમાં જુહી સાથે અભિનેતા ચંકી પાંડે પણ હાજર હતા, જ્યારે ઇન્ડસ્ટ્રીની પ્રખ્યાત કોરિયોગ્રાફર ફરાહ ખાન ઝી કોમેડી શોમાં જજની ભૂમિકામાં જોવા મળી હતી.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by ZEE TV (@zeetv)

જણાવી દઈએ કે જુહી સાથે સંબંધિત આ ફની વીડિયો ખુદ ફરાહ ખાને સોશિયલ મીડિયા પર શેર કર્યો છે. હવે અમે તમને જણાવીએ કે આ વીડિયોમાં એવું શું છે જેને લોકો ખૂબ જ પસંદ કરે છે. વાસ્તવમાં, વિડીયોની શરૂઆતમાં, હાસ્ય કલાકાર ગૌરવ દુબેએ જુહીની 1993 માં આવેલી ફિલ્મ ‘હમ હૈ રાહી પ્યાર કે’નું ગીત શાહરુખ ખાનના અવાજમાં ગાયું હતું.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Juhi Chawla (@iamjuhichawla)

ગૌરવ કહે છે, ‘મુંબઈથી પૂના, પૂનાથી દિલ્હી, દિલ્હીથી પટણા, ગુજરાત વચ્ચે પણ નહોતું આવ્યું, તો પછી જય મહેતા જી ક્યાં મળ્યા?’ આ સવાલના જવાબમાં જુહીએ હસીને જવાબ આપ્યો, ‘ભૂલથી મળી ગયા ‘. જુહીનો આ જવાબ સાંભળીને લોકો હસવા લાગે છે. જણાવી દઈએ કે 90 ના જમાનાની પ્રખ્યાત અભિનેત્રી જુહી ચાવલાએ 1996 માં એક ગુપ્ત સમારોહમાં ઉદ્યોગપતિ જય મહેતા સાથે લગ્ન કર્યા હતા.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Juhi Chawla (@iamjuhichawla)

જુહીએ તેના લગ્નને આટલું ગુપ્ત કેમ રાખ્યું તે વિશે વાત કરતા અભિનેત્રીએ એક ઇન્ટરવ્યુમાં કહ્યું હતું કે લગ્ન સમયે તેની કારકિર્દી ચરમ પર હતી અને તેને ડર પણ હતો કે તેને તેના લગ્ન વિશે જાણ થતાં જ તે આવું નહીં કરે. કારકિર્દીને અસર કરવાનું શરૂ કરો. આ જ કારણ હતું કે અભિનેત્રીએ તેની કારકિર્દીની ટોચ પર બિઝનેસમેન જય મહેતા સાથે લગ્ન કર્યા પરંતુ તેને એક અત્યંત ગુપ્ત રાખ્યું.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *